Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Omari Kimbau na ubunge Mafia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bab aziziya, Jan 5, 2012.

  1. b

    bab aziziya Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi uliopita an-kal wake mzee Makamba (mama yake Omari Kimbau na Yusuf Makamba ni ndugu) alijitahidi sana apate ubunge kwa mlango wa nyuma lakini wana Mafia walisema kuwa kamama CCM ya Makamba ikiamua kufanya hivyo wao watawapa jimbo CUF ikabidi jimbo apewe aliyekuwa mgiganaji wa waasi wa burundi bwana Shaha

    Omari ametangaza wazi kuwa safari hii anarudi kuchukua jimbo la Mafia na atatumia kiasi chochote kile cha pesa kulichukua jimbo lake ambalo anaamini ni haki yake ili amalize kazi aliyoianza baba yake (Kanali Kimbau).
    Omari anasema amesha shauriana na vijana wengi na wamemsihi afuate nyayo za akiana JJ Mnyika, Zitto Kabwe, January Makamba, Tindu Lissu, Jerry Silaaa na Halima Mdee kwa kuwa mmoja kati ya vijana wapya ambao wataliongoza hili taifa kwa ngwe nyingi zijazo.

    Sasa tunajiuliza je Omari anayo nafasi ya kushinda jimbo la Mafia?

    Kwa sisi ambao ni wanywaji tunauliza kwa sababu charity begins at home je kafungua branch ya BAA kama aliyofungua huku Dar inayoiwa MAFIA LOUNGE au Kisiwani Mafia hakuna wanywaji?

    [​IMG]
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    ameshindwa udiwani KIJITONYAMA, je ataweza ubunge?
    aache ubitozi kwanza, ndipo ajifunze kuwatumikia wananchi
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    We ni mchonganishi,unajua wazi watu wa mafia wengi ni ma ustadh sasa unataka wamchukie na kumuona kafir kwa kufungua bar..siasa za maji taka hizi alijisemea mzee sam sitta huu usemi na mpaka leo unafanya kazi
     
  4. m

    mnyakyusa JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh huyo alikua jirani yangu Kijitoinyama pale karibu na Capricon dispensary mtaa ulikua unajaa maji mvua ikinyesha yeye mwenyewe alikua anataabika akiwa mpangaji (maana alikua hana nyumba kijitonyama) sasa ubunge wa Mafia si atakua anaishi huku huku Dar akila posho nono na Mafia wataishia kuwa wa MAFIA tu??

    Huyo anatafuta Posho tuuuuu ilimshinda Kata jimbo je??
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    aisee kumbe !!! wabaya wake si wataenda kumpinga misikitini
     
  6. b

    bab aziziya Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na Ushahidi huu hapa:
    [​IMG]
     
  7. J

    JokaKuu Platinum Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,778
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    ..hivi ubunge wa Mafia una nini lakini?

    ..ni sawa na ubunge wa majimbo mengine nchini au kuna la zaidi?

    ..halafu hoja nyingi ziko too personal.
     
  8. J

    Jicho langu Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni afadhali ulevi kwa mafia kuliko kuliwa kiboga kuna mgombea mmoja mdogo wa kigogo Flani nasikia wanamhemea kisogoni Mafia bulj labda mumuue kipenzi cha wanamafia.......!!
     
  9. b

    bab aziziya Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je atashinda?
     
  10. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duuuu, kijana anataka vya wakubwa!!!!
     
Loading...