Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oman kuisaidia ZAINZIBAR

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jun 13, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Serikali ya OMAN imesema itaendelea kuisaidia SERIKALI YA MAPINDUZ ZANZIBAR(SMZ),mchakato wa kwanza wa Oman kuisaidia ZANZIBAR kwa sasa utajikita kwenye sekta ya habar ambapo SHIRIKA LA UTANGAZAJ ZANZIBAR(ZBC),shirika hilo litapewa msaada wa kubadili mawasiliano toka analog hadi digital........
    Sosi:zanzibar leo(gazeti)
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mmmh hapa kuna motive lazima! kwa nini wasiende saidia Somalia au Comoro! Uamsho will use this as a strategy to lure Zanzibaris!
     
  3. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,772
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    UAE kutafuta mafuta na gesi Tanganyika. Wonder who is fooling who kumbatia Arab world?
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,772
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    UAE kutafuta mafuta na gesi Tanganyika. Wonder who is fooling who ku kumbatia Arab world?
     
  5. c

    chilubi JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mswahili haendelei! Angesaidia somali ungeuliza kwanini asisaidie Zanzibar? Kwani zanzibar haistahili misaada? Hao wasomali hawapewi misaada na yoyote? Basi labda nikupe taarifa mtu kijana, Historia ya Oman na zanzibar ni ndefu sana, hawa watu wanaundugu wa damu hasa na ndio maana wameamua kuwasaidia. Najua hujawahi kufika Oman, lakini omba ufike kisha ndo utajua zaidi kama waoman wenyewe ni wazanzibari. Na sio taifa la oman tu, hata huko tanganyika wazanzibari wapo, na sio tanganyika tu ata msumbiji wapo, kenya, uganda, wazanzibari in 1 way ni kama waisrael walivyokuwa na jamaa kutoka mataifa tofauti. Uliza kwanini mmarekani anamsaidia sana israel?
     
  6. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    The beautiful Island of Africa!
    Oooohh! Zanzibar! Oooohh! zanzibar! zanzibar!
     
  7. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi u.a.e aje tz kuchimba mafuta au gesi hii habari unaandika upo usingizini ama,kwao wanamafuta waliokuwa hawajachimba yanawatosha miaka 300 mbele,achana na visima vya sasa,dem akijipodoa huona yupo juu ya wote kumbe kwa wengine wanajua ni mng'aro wa poda tu,mjanja wa kuila nchi hii ni mmarekani uingereza israel na....
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mtaendelea kupewa misaada ya Halua na tende tuuu
     
Loading...