Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Olympic Tower 2016 - Brazil

Discussion in 'Jamii Photos' started by Beauty, Sep 22, 2010.

  1. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    What a striking image this will be - Anyone going to Brazil for the Olympics in 2016 ?

    Olympic Tower 2016... For Rio de Janeiro
    [​IMG]This vertical structure will be placed in Cotonduba Island.

    It will be both a observation Tower, and a welcome sign for the visitors arriving by air and by

    Sea at Rio de Janeiro, where the Olympic Games 2016 will take place.

    The project is from Zurique, and utilizes solar energy during the day with its solo

    Power panels, to pump the sea water as seen in the model.

    The movement of the water will be also utilized to turn the turbines

    And produce the power to work the system at night time.

    [​IMG]
    n the Solo City Tower is the Cafe anfiteatre, auditórium, shops etc. E lifts will take the visitors to the top, Where the view will be fantastic, and bungee jumping will have a special platform.

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kwani zile fedha za epa zisingetosha kujenga kivutio kama hiki?!
     
  3. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hah haa aa!
    I love my country tanzania. But I don like those people in the rulling power right now, coz they don't think of tommorow they alwayz thinking of yesterdays ndio maana tulifanya nanihii na nanihii haziishi. You will never heard tutafanya hivi, hiki na kile, kwa muda huu ili mwaka fulani tuwe na kitu fulani.... never!

    Nani atawaza kujenga kitu kama hicho hapa Tanzania? Tunavunja nyumba za mamilioni ya shilingi kandokando ya barabara eti tunataka tutanue barabara halafu tunachenga barabara yenye upana wa mita 3.5 hii ni akili au matope. Tunaandaa mikutano ya kitalii tunailoketi city center badala ya huko Ngororo Manyara mikumi n.k kwenye vivutio halisi vya utalii, lazima kutakuwa kuna ujuha katika vichwa vyetu!

    Tunaingia mikataba ya madini yenye Tax exemptions ya miaka 10 wakati muwekezaji anafunga mitambo yenye uwezo wa kubeba nusu ya mali iliyo lala hapo chini kwa miaka mitano tu. Huu ni mzaha kabisa. Serekali inashindwa kuendesha mashirika ya umma inatafuta wawekezaji lakini mid-way muwekezaji anashindwa, serekali inamsaidia kulipa madeni na mishahara ya wafanyakazi wake faida ni mavuno ya muwekezaji, Its really Stupid.
    Don't even dream of that kind of tower in Tanzania. Ole wenu... the time will come watanzania wadai kilicho chao.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    DAh hawa Brazil watavuna ipasavyo maana Next world cup ni kwao 2014 na 2016 ni Olympic duh
     
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Mazingira safi, sehemu kama hizi zikiwepo hata watu hawawezi kukwepa kulipa ushuru wakijua pesa yao inafanya kazi ya maana siyo kama sasa watu wanajua wazi pesa inaenda kwa fulani na jamaa zake.
    We need to have a clear vision and kuwa na facilitators waaminifu siyo mtu anasema harafu hakuna mfano hai. Tuache uongo maisha yetu watanzania tutayajenga sisi wenyewe na siyo huu upuuzi wakutegemea mtu toka nje aje ajenge sehemu kama hizi. We can do this lakini mipango yote inaishia bar na kwenye makatasi full kupendeleana hata pale panapohitajika ufanisi unampa kilaza. Lets us stop this and do for our future Tanzania.
    Utakuta ndani ya jiji kama Dar hakuna sehemu hata za kupumzikia, sehemu zenye mazingira ya kuvutia ambapo kila mtu anaweza kujirusha kwa nafasi yake kwa, sehemu nyingi wajanja wanazikomba zote. Tamaa hizi za viongozi wetu zitatuua.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Akina Raj Patel kwanini hawaendi kujifunza huku..lolz
     
  7. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kaka huyu jamaa aliye chora na usanifu wa hiyo olympic village yuko juu halafu ni mbrazil!!

    hivi mainginia wa tanzania wana nini cha kujivunua??????
     
  8. T

    Tata JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Wanachojivunia ni kutanguliza herufi ENG. kwenye majina yao.
     
  9. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hapo umenena, engineer so and so

    Fanyeni vitu watu watawaita mainjinia sio lazima ujiite wewe
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lakini bado kuna maskini wa kutupwa ambao hawapati hta mlo wa siku:mad2::mad2::mad2:
     
  11. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umaskini wa brazil ni tofauti na umaskini wa hapa kwetu. brazil wanayo population kubwa sana, lakini ni moja ya developing countries ambazo uchumi wao uko juu. developing country ambayo imekuwa second kuexport magari kwa muda mrefu, wanatengeneza ndege nyingi pia kuanzia za kivita hadi za abiria, mandege makubwa. mabasi ya marcopolo yanatoka brazil, kuna viwanda vya magari vinavyouza kuliko kule vilikooriginate, mfano; fiat, ni magari ya italia lakini wameweka kiwanda brazil, wanauza kuliko italia. makampuni karibia yote ya magari yamewekeza brazil. train na mabaso yote ya abiria ukifika brazil ni fancy kuliko mabasi yale ya ulaya, kuna kipindi walikuwa wanatoa tishio la superpower kama inavyotoa tishio china kwa sasa. wako juu sana kwa kifupi.juu mno.na isingekuwa population yao, wangewazidi nchi nyingi tu zilizoendelea.
     
  12. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    yes ni kweli lakini sio weeengi kivile..! na nchi haina mafisadi hiyo...! kila nchi ina maskini, lakini nchi hii ni tooo much!
     
Loading...