Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oliver Ngoma na herufi nne katika nyimbo

Discussion in 'Entertainment' started by Mgoyangi, Jul 15, 2010.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kufuatilia juu ya Oliver Ngoma naona kila jina la wimbo wake una herufi nne - Kama ADIA, BANE, SEVA - lakini naona ina herufi nne.

    Hii maana yake nini ama pengine alikuwa akifanya hivi kwa ajili ya nini? Mwenye ufahamu na uelewa zaidi kuhusu hili naomba atumwagie mezani.
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila jina la wimbo wake? Nyimbo ngapi, maana hapo umeorodhesha TATU tu! Sawa, hata LILI na BANE lakini je AlPHONSINE? ICOLE? MAYUMBA, MUGETU GOLE, JULIE?
     
  3. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    haya!:pound:
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Safi sanaaaaaaaaaaaa!
     
  5. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Oliver Ngoma! Napenda sana tune ya nyimbo zake japo maana ya nyimbo hizo sifahamu.
     
Loading...