Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Olive Oil

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by KakaJambazi, May 22, 2012.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Yanatumika pia kupikia msosi?
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hiyo Biashara ya Don Coleorne New York...huku kwetu sijui imekaaje
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sana tu kiongozi na ladha yake ni nzuri sana kwenye chakula ila angalia usikaushe bank balance yako maana ni very expensive hayo mafuta.
     
  4. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yanauzwaje kwa chupa ya 750 ml ?
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inategemea na duka lakini ni kati ya shilingi 12,000.00 hadi 25,000.00
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Na kutapisha tumbo je?
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mafuta mazuri sana hasa kwa watu wenye hypertension na cardiovascular diseases, lakini pia hata kwa afya kuzuia magonjwa hayo tajwa. Ili kujua faida zake search olive oil kwenye wikipedia via Google.
     
Loading...