Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Olimpiki na tanzania = kizungumkuti

Discussion in 'Sports' started by Mauu, May 25, 2012.

  1. M

    Mauu Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba tujadili hili suala la olimpiki na ushiriki wa nchi yetu ya tanzania. Mpaka sasa sijasikia chochote kuhusiana nalo. Haijulikani ni wanamichezo gani wanaokwenda na timu, viongozi gani, au ndo wanaenda kutalii?
     
  2. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Imebakia miezi miwili na hakusikiki chochote, lakini tumezowea. Mimi ninasubiri visingizio - which are granted.
     
  3. A

    Alpha JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tanzania should not send anyone to London. It would be a waste of time and money, instead take that money and use it to set up youth programs in schools and universities.
     
Loading...