Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Olimpic - Nguo za wanariadha zifiche jiografia ya maongo ya siri

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Aug 6, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Marekani ubunifu wa nguo hizi za michezo kwa namna moja ni udhalilishaji kwa wanamichezo kwa kutoficha baadhi ya maungo yao ambayo si vema kuonekana jiografia yake kwa uwazi hivi.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Labda kubana sana maungo ndio kupata nguvu ya kwenda kasi zaidi, lakini Wajamaika hawakubana hivyo wameibuka kidedea
     
  3. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We nini wewe!
    Vazi Rasmi la Olympic kwa zaidi ya mika 2000 ilikuwa ni Birth Day Suit.
    Enzi hizo mtu unatimua mbio uchi kichwani una taji la majani ya Olive tu.
    Juhudi kubwa sana zimefanywa hadi kufikia hatua hii tuliyo nayo sasa.
    Tena nyamaza usiseme kabisa.
     
  4. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    minyege yetu tu.... mavazi hayana shida
     
  5. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mkuu hatutakiwi kunyamaza,km juhudi zimetufikisha hapa tulipo basi tunahitaji Juhudi nyingine za kutupeleka Mbali zaidi ya hap tulipo.tusione kuwa tumefika
     
  6. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ikiwezekana basi tpendekeze,
    Kanzu au Joho la shemazi,
    liwe vazi la kukimbilia!

    A Lubega ya Masai?

    Hata Masai mara nyingi pale Dar,
    nimeona watu wakikwazika na mavazi yao.
    Mavazi ambayo ni asili yao.

    Watu hukwazika na Uchezaji wa Sindimba,
    ile ngoma ya kimakondo,
    Wamakonde hawakuiiga ngoma ile toka Ulaya.

    Kuna ngoma ya Kiha nimesahau jina,
    mwanamke hukaa chini,
    kisha kukata kiuno kwa sana,
    viongozi kadhaa wamedai ngoma hii,
    ni kinyume na utamaduni wa Mtanzania,
    Mtanzania yupi?

    Watu wanatembea wamevaa nguo zote,
    na kuacha makabati tupu,
    wasikileze maneno yao mdomoni,
    mara 100 wangekaa uchu wangesetirika.

    Ni kivazi tu,
    Taabu yote iko akilini mwetu.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi tanzania tutaandaa olympic lini
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yanatukwaza watanzania wakati hata ikwekwa medali ya mbao thatuwezi kuichukua,sisi kazi yetu ni kuangalia maungo tu wakati wenzetu wala hawayaoni wao wakiangalia wanaona medali tu.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Unataka tukimbie na khanga kifuani? Lol!

    Tukitwaa medali kadhaa labda watatufikiria. Kwa sasa usindikizaji ndo role yetu
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    kigagulo kifupifupi :):) na khanga iliyofunika matiti kiushahidishahidi :):) itakuwa poa sana...usinirushie dongo best lol!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Sikurushii dongo, tofali ndo size yako best!
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Dah! Kumbe hunipendi Best!!! Tofali tena!? unataka kunifanyia mambo ya mabwepande? lol!

     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mabwepande wanatumia koleo, afadhali umenikumbusha nibebe na hiyo. All in the name of love best, trust me. Lol

    Unataka khanga ya kiushahidishahidi ili upige udeo incase of accident? Nshashtukia!
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280

    Hahahahahah lol! hapana bana si unaona kule kwenye beach volleyball London njemba zinavyojaa kuangalia nanihii :):) furaha ya macho ni kukodolea :):)
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Sasa nimeshajua siri! Kumbe PAW akijitia busy kuangalia olympics ana lake jambo eeh? Ngoja nimpige ban, anawezakuwa anakula ugali kwa picha ya thamaki!
     
Loading...