Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Olesendeka upo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibenya, Dec 22, 2010.

  1. k

    kibenya JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamaani mnafiki ole aliwahi kusema jk kamanda wa kupambana vita ya ufisadi sasa hosea amenukuliwa na wikileaks anasema jk ndo kikwazo.hii imekaaje kwa olesendeka binafsi namshauri asijiite tena mpambanaji wa ufisad ni mnafiki mkubwa
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tulishamtoa kwenye mapambano huyo hayupo tena bora ajiunge na RA
     
  3. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ole Sendeka ni msanii sana '' hivi wadau hamkumbuki siku ile ya kuchagua spika wa bunge alivyokuwa anakimbikimbia bungeni ili tu amuulize mabere marando swali!
     
Loading...