Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Olemedeye Gooluck TIA NYWELE ZAKO MAJI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MARCKO, Apr 3, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa wanaofahamu Arusha hata kijuujuu pale Sanawari mataa kona ya kushuka AICC, kupanda sanawari ya juu ni vumbi kwanzia mataa kupanda huko mpaka mwisho wa Barabara. Huyu jamaa haogopi hata kuzunguka hovyo kupiga 'vuvuzela' eti naibu waziri uchwara . TIA NYWELEZAKO MAJI!
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dah! Makamanda mnanipa raha sana kwa jinsi navyoona mwamko wenu ktk harakati za kuondoa CCM' basi pamoja kwa nyie wa hizo pande za arusha muhakikishe mnawatoa magamba wote iwe kwa uchaguzi mdogo ama mkubwa 2015,
    chadema 4 life
    solidarity forever.
     
  3. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    HAKUNA JIWE LITAKALO BAKI JUU YA JIWE TWO THOUSAND AND FIFITEEN kwa msisitizo 2015 All over ARUSHA .....MTALIKUMBUKA HILI SIYO MBALI YETU MACHO.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna baadhi ya majimbo yako wazi kuanzia sasa na hili jimbo la Arumeru Magharibi ni mojawapo. Kama Ole Medeye anataka kurdudi Dodoma 2015 ana vitu vitatu anatakiwa afanye, ahakikishe watu wa Meru wanapata ardhi yao, maji na barabara. Tofauti na hivyo asijisumbue.
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Yaani alitolewa aliyekuwa Mbunge,akapewa huyu Ole Medeye,ila naye ni bomu linalosubiri muda wa kuexpire tu!!Tangu nimekuwa na akili,barabara ya Ilboru,Sanawari,na mianzini ni kama zimetelekezwa!!!kipindi cha mvua ndio tabu tu!!!
    Na bado wanapata kura za ndiyo!!
     
  6. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kampeni ya chukua arumeru magharibi naomba ianze sasa.
    Mikakati ipangwe na utekelezaji uanze mara moja.
    Mh. Lema na Mh. Nasari, mnapaswa kuliangalia hili.
    M4C...
     
Loading...