Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Olemedeye ashindwa kufanya kampeni arumeru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FRANK MICHAEL, Oct 22, 2012.

  1. F

    FRANK MICHAEL Senior Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naibu waziri wa Aridhi na mbunge wa Arumeru magharibi mh Godluck Olemedeye ashindwa kumnadi mgombea wa chama cha kwenye kampeni zinazoendelea jimboni kwake.

    Hii inatokana na watoto kumzomea na kumwagia vumbi kwenye moja ya mikutano yake, taarifa za ndani ya CCM zinasema mh huyo ameamua kutoshiriki kwenye majukwaa ya hadhara ikiwa ni kwa nia ya kulinda heshima yake.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aisee kule arumeru ccm wasikanyage kabisa hata EL mwenyewe alishindwa kumnadi mgombea wake wa ubunge wakati ule wa uchaguzi..yaani arumeru yote ile ni full cdm...wasithubutu na huyu naibu waziri ajue mwaka 2015 asithubutu kugombea tena maana arumeru magharibi ile itaangukia cdm
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama ni kitunza heshima yake ni bora angejiondoa kwenye chama na serikali angeeleweka.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Lol. At least watoto wawaumbue.manake.wakubwa hatujawashughulikia vya kutosha. Mafisadi ooooo!
     
  5. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Well done kids.
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyo ni mzigo kwa jamii na hatakiwi hata kidogo na wanainchi kwa kweli wanamchukia haswa!

    Tangu achaguliwe hajawahi kuwasalimu wanainchi na hapo akaaribu hali ya hewa kwa wanainchi flu!
    Mi nimeshawahi kuwasikiwa wanainchi wa kata moja ya Mussa wakilalama sana na wakaahidi kamwe mafisadi hawakanyaga hapo kamwe na wapate kura!

    Kwa ujumla kazi ipo kwa huyu naibu!
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nakumbukaga zile za watoto kulia kila wakiona ngua za ccm kule Arumeru Mashariki
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mwanzo mzuri...
     
  9. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    "Moyoni utaikubali tu"

    Ile Range Rover was made for West Meru. Medeye Usirudi, hata Ng'ombe Watazomea
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Anajua alishindwa hata huo ubunge aliopewa! Anajua wananchi hawakumchagua! Anajua wananchi wanahasira kwa kuwachakachulia kura zao, akishirikiana na el. Anajua hawezi kuhudhuria mkutano wa hadhara jimboni humo.
     
  11. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rubbish! Mimi nimehudhuria karibu mikutano yote ya kampeni an waziri Olemedeye alikuwa akishangiliwa sana kwenye hotuba zake. Nimepita kwenye mikutano ya Chadema, mikutano karibu yote in watoto ndio wanaohutubiwa. Tena wanaambiiwa mkiwaona wanachama wa CCM wakipita muwazomeeni! Na kweli ukipita msafara wa magari ya CCM makundi ya watoto na vijana hujitokeza nakuwazomea. Hapa mimi najiuliza ni kitu gani tunachowafundisha watoto wetu, leo wanawazomea watu wazima, kesho is watawazomea hata baba zao? Acha kujidangaja, mgombea udiwani wa CCM Olais Mfere anakubalika na wengi. Wiki moja imebaki sasa, ni wakati wa kuweka mikakati mizuri ili Chadema iweze kushinda.
     
  12. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hueleweki mara CDM mara CCM
     
  13. m

    malaka JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    KUna baadhi ya majimbo mwaka 2015 CDM itapita bila kupingwa. Hii nawahahakikishia.
     
  14. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watoto kazi nzuri.
     
  15. N

    Newcastle Senior Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tarehe 18 alikuwa mirongo ktk ziara yake ya jimbo,lakini kashindwa kujibu kero na ahadi alizotoa haswa umeme,alikuwa na jasba wananchi walitawanyika wakamuacha kwa aibu kubwa.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa watoto hawapigi kura kidogo inatia mashaka lakini wananchi tupeni raha kwa kutupa diwani ili iwe salamu kwa Olemedeye 2015.
     
  17. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Watoto ni kinasaba cha mwelekeo wa siasa.
     
  18. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni kweli ni mtoro jimboni kwake....
    huyo anayemtetea ni mjomba ake...
     
  19. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SIO Arumeru tu, hata hapa Dar es Salaam watoto wanaimba nyimbo za kashifa dhidi ya viongozi wa CCM waliopo na waliopita, mfano watoto wa shule moja iliyopo mjini kati Dar wanaimba wimbo wa taifa hivi,
    Mungu ibariki Tanzania,
    Mungu Usimbariki Mkapa,
    Ameiba fedha,
    ameficha kwenye Kwapa..."

    Hali ni mbaya, the old generation is passing away with its CCM-ism and Nyerereism.
    Ugumu wa maisha ndani ya familia unahusishwa na CCM na viongozi wake. Watoto wanawasikia wazazi wao wakilalama, redio, magazeti, television vyote vinalalamikia ufisadi na rushwa ndani ya ccm. WATOTO WATAZOMEA, WATAIMBA, WATAWATUPIA MAWE mafisadi kama ilivyokuwa mbeya.
     
  20. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ngoja na mimi nimzomee huyooooooooooooooooooooo!
     
Loading...