Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole wenu wizara ya utumishi kuhusu kazi za nida

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KASRI, Feb 9, 2011.

  1. K

    KASRI Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ZILITANGAZWA KAZI ZA "NIDA" (National Identification Authority) KUPITIA SECRETARIAT ILIYOPO WIZARA YA UTUMISHI.

    KWA KUTAKA KUJUA KAMA KWELI HAWA JAMAA WAPO "FAIR", NIMETUMA BARUA IKIWA NA KITU CHA AJABU AMBACHO NAAMINI LAZIMA WANIITE KWA MAHOJIANO KUHUSU HICHO KITU AU KUNIAJIRI. WASIPOFANYA HIVYO NITAENDELEA KUAMINI KUWA HAWAJAFUNGUA BARUA ZOTE ZILIZOTUMWA HAPO.

    NIMEOMBA KAZI MOJA WAPO NIKIAMINI SIFA ZOTE NINAZO KUHUSU HIYO KAZI.

    NAWASIKILIZIA NYIE PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT (PSRS) KUPIMA UADILIFU WENU.

    NAWASILISHA:A S-alert1:
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    imekula kwako, barua zenye vitu vya ajabu tuliziacha pale pale getini, nenda kwa wauza samaki kahakikishe kama bado hawajafungia uduvi.
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama unazo sifa zote watakuita tu. mbona wenzio tumepitia huko na sasa tupo kwa kazi?
     
  4. K

    KASRI Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama mliifungua msingeweza kuiacha hapo getini, lazima mngenitafuta kwa wema au ubaya.
    Nasisitiza ilikuwa na kitu cha ajabu, mtu hawezi kukaa kimya.
     
  5. harns

    harns New Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakikuita utuambie!!!!!:laugh:
     
  6. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kama wanakuita, si wanakuita kwenye interview tu? Ambapo lazima UFAULU hiyo interview.
    Ukishindwa interview hata kama umewazidi wengine vigezo unapigwa chini.
     
  7. K

    KASRI Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Issue ni nasikilizia kama wataniita. Kuhusu kuajiriwa au kutoajiriwa siliongelei kwa sasa maana natambua uwepo wa wengi wenye vigezo hata zaidi ya vyangu.
    Nisipoitwa nitaomba hiyo ofisi wawe wakweli na waaminifu/waadilifu kwenye utendaji wao.
    Nafahamu mashirika mengi yanatangaza kazi huku tayari kuna watu wameandaliwa, hivyo kwa PSRS sitegemei na haitakaa vizuri kama nao watafanya hivyo.
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ebwana m2 wangu wakikuita u2ambie na kwny barua umeweka nini ili na cc 2jue mana wanazan photocopy ulizokuwa unatoa ulitoa bure wewe wakikuita 2ambie ili cjue na cc 2fanye hvyo hvyo
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwahahaha wamesha ajili mkuu....i know personally some dudes wamechukua utumwa pale....mbona long time arifu
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,175
    Trophy Points: 280
    Kasri, pole sana, unapoandika barua yenye highly convincing points that you know what they really want and your the right man for the job, hiyo pekee ni disqualification maana tayari umeshaonekana tishio sio kwa wale waliotayatishiwa hiyo post uliyo omba bali vilaza waliojipanga top to bottom, left right and center!.
     
  11. K

    KASRI Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    NOOO Pasco;
    My letter ipo soooooo simple, certificates with pass GPAs, experience three years only.
    So haitawatishia hao unaowaita vilaza. Being kilaza or not, akiifungua tu barua yangu lazima anitafute. Kazi kwao.

    BUT how come ofisi/taasisi/secretariat imeanzishwa mpya alafu iwe na vilaza?
    Nilidhani kwenye ofisi za zamani ndio kuna wa aina hiyo ambao hawang'oleki, wengine wameshastaafu kimsingi lakini bado wanajiona vijana.
    Sitegemei serikali yangu tukufu iajiri wazee tena vilaza kwenye ofisi kama PSRS, NIDA na nyingine za hivi karibuni.
     
  12. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka nakubali wewe ni mkali. Umeona mbali sana. Mimi nilishapigwa chini pale TIC kwa mzee Ole Naiko kwa kuwa nilikuwa tishio kwa vilaza kadhaa
     
  13. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nitachukua tahadhari sana na wewe esp unavyopublish ur own expertise and expectations kabla hujawa even longlisted..let alone shortlisted..remeber interview is the 'decider'
    Nimeajiri weeengi lakini kigezo si GPA as mosts aren't capable of delivering their outputs as opposed to their colourful 'gambas'
    Beware..don't have too much expectations and also conditions!

    Mhandisi
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,175
    Trophy Points: 280
    Kasri, hao PSRS kazi ni maajenti tuu wa recruitment ya serikali kama walivyo Radar, KPMG, Empower, De Loitte etc. Wanapokea tuu majina na kuyafanyia sampling. Determinate factor ya nani aitwe na nani amwagwe inafanywa na NIDA wenyewe na huko ndiko hayo ma threat yalikolala.
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i have noted Kasri. Ntaitafuta hiyo barua yako na kuona kuna nini, then tutakupigia simu iwe kwa wema au ubaya.
     
Loading...