Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole wenu wazee wa CCM!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by BabaDesi, Oct 16, 2010.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ole wenu wazee wa CCM.
    Ole wenu Mmemchunia Jamaa ana-fight peke yake na Mkewe na Wanawe,
    Ole wenu akishinda Kiti cha Enzi.
    Ole wenu na yeye atakavyowachunia kwa staili ya "Si Mlinichunia? Sasa Mtakoma!"
    Ole wenu miaka mitano ijayo itakavyokuwa michungu kwenu.
    Ole wenu atakavyopitisha muswada wa kupunguza ama kufuta kabisa marupurupu yenu ya Uraisi na Uwaziri Mkuu Mstaafu wenu!

    Salama yenu ni Moja tu.
    Mpeni Dr Slaa kura zetu.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    nimeipenda bure
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Na JK akifanikiwa kuingia madarakani kwa kuiba kura hawa wazee wajiandae kwa visasi.
    Manake moja kati ya sifa za uyu Mkuu ni kulimbikiza visasi kama vipolo
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pole zao na Dr. Slaa akichukua Mwendo ule ule... Kata hayo Marupurupu nadhani wengi wao Wameshiba Mzee Mwinyi, Lowassa wametosheka
     
  5. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda ghafla
     
  6. fige

    fige JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani kusikia visasi vyake,nasikia akina babu seya na liyumba nao ni visasi vyake kukaa jela ?siwajui vizuri hivi hawa jamaa wanagombea uraisi wa nchi gani kwa tiketi ya vyama gani ?
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,548
    Trophy Points: 280
    The problem ni pale aliposema urais ni mali ya familia hatujasahau eti kwa hiyo ikabidi wazee wakae pembeni wakiangalia baba na mwana na mama utatu mtakatifu wanavyocheza.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Interesting..
     
  9. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    Asante Mkuu! Hebu basi gonga hapo 'senks' ili mtaji wangu wa senks uongezeke! Pia nawe Expedito na Abdulhalim! :whoo:
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimekugongea Mkurugenzi..
     
  11. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda!
     
  12. n

    ndeukoya Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U deserve a million thanks
     
Loading...