Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole wenu wanaume wenye tabia hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mouth Beibe, Jan 27, 2012.

  1. M

    Mouth Beibe New Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na kijitabia kichafu tena cha siku nyingi kwa baadhi ya wanaume,kijitabia hiki ni cha kuwapa mimba mabinti na kuwakataa bila sababu za msingi,kwa mfano mtu mwingine anaweza kusema eti ana mchumba mwingine anaetaka kumuoa na siyo huyo mwenye ujauzito wake!!!!loooh hakuna neno linalouma kwetu wanawake kama hilo jamani, inaonyesha dhahiri hunithamini, hunipendi na wazi kabisa kuwa ulikuwa unanichezea...anyway malipo duniani,usipolipwa wewe basi utazaa mwanao na atafanyiwa hivyo,muwe wastaarabu jamani mkikutana na situation kama hii,majibu mengine yanaonyesha wazi kuwa ni jinsi gani huna busara na hekima wewe mwanaume usiye na hata tone la aibu, mimi ukinifanyia hivi naapa sitakusamehe daima na jua kumbuka na faham ya kuwa malipo ni hapa hapa duniani
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kweli inaumiza na inatesa, ila msamaha una faida kwako kuliko yule unayemsamehe,kwanini uishi na uchungu maisha yako yote?
    Ukiwa na hasira hata huyo mtoto hutampenda....ulikosea kufanya mapenzi na mwanaume asiyekuwa na kiapo nawe,matunda ndo hayo....usimlaum yeye tu...unapaswa kujua ulipaswa kujilinda....Kukimbiwa/kuachwa na mwanaume aliyekupa mimba si mwisho wa maisha....tuna wanawake wengi tu mifano....ukianguka unasimama,unajipanga,unasonga mbele kwa umakini zaidi.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,120
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Mouth Beibe?
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    nna 22 yrs nna mtoto it just happened like that lakin wee thank god dogo copyright na mm..maana bila mama kusikia rumors sijui kama kwl leo hii ningekua proud as a dady to my beloved Georgette..tena wasichana mkome abortion,siongei kama mtt wa kishua ila dah..simply,nina bahati sana nina kazi nzuri sana niko chuo dah basi tu
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kitu cha muhimu situation kama hiyo ikitokea ni kuzingatia kile kiumbe kisicho na hatia ulichokibeba... Nashangaa sana wale wanaoamua kufanya abortion kisa mwanaume amekataa ujauzito... Its true inauma lakini pia kisiwe kisingizio cha kuupoteza utu na kuishi kwa visasi... I believe in karma.. What goes around comes around.. Huyo mwanaume atapata fundisho tu in any way!
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    muwe mnapima kwanza kina cha maji ndio mnajirusha...mwanaume kakutokea, kakupiga fix na vijihela mbuzi vyake, unaingia gia fasta - sasa unategemea nini? halafu, si kuna condom za kike, mbona hamzivai jamaniiiii kupunguza hizo incidences?
     
  7. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,163
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    lakini kwa nini apate mimba?,kwani alibakwa siku mimba inaingia?
     
  8. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    ni condom na sio condon.....hawataki hata kuzisikia. na wlio wengi hawataki kuzivaa
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Kutomsamehe mtu ni kuchagua kuwa victim daima. Learn from ur mess, kuzaa bila mpangilio mtoto wa kwanza ujisamehe mwenyewe, kurudia tena hapo usijisamehe! Beat ur head to sense!
     
  10. roby2006

    roby2006 JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hizo condom watazivalia wapi na wakati wengine huwa wanategesha wapate mimba ili waolewe matokeo yake ndio hayo
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wanawake wana ile kaulimbiu yao maarufu inayosema kwamba wakiwezeshwa wanaweza... sasa hivi wamekuwa empowered kwa kuwa na condom zao ambazo wanaweza kuzitumia anytime wakitaka... so what the hell is the problem mpaka dada alaumu kwamba kapewa mimba halafu akakimbiwa?
     
  12. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani! Ingekuwa ni miaka ile ya 19 kweusi mtu ataeleweka.Mwanamke au msichana wa miaka hii yenye UKIMWI na magonjwa mengine, mtu unapataje mimba tu? Mwanamke mwenye kujiheshimu hatajiachia kupata mimba ovyo ovyo....Ukiachwa au kukataliwa mimba ni halali yako.Hata ukinuna, haikusaidii maana jamaa anaangaza mbele na dua la kuku halimpati mwewe.Mimi ni mwanamke lakini jwa hili wala sioni huruma.Labda kama ni msichana mdogo sana kama wale JK aliosema wana kiherehere, au kama umebakwa ukapata mimba.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Bila shaka umemkandia mdada anayekimbiwa baada ya kupata ujauzito, lakini ukimfikiria zaidi yule mtoto anaetelekezwa huruma itakujia ndugu!
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Lakini kwanini mwanaume akimbie mtoto? Hakujua kama hilo tendo laleta mimba??
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wewe unayasema hayo as if ni halali yao wanaume kukimbia eti kisa mdada hakuvaa condom! Kama una mtoto wa kike na unasomesha, siku akibeba ujauzito alafu mwenye nao akaukana ndo utakapouona utamu wa mwanamme mwenzio!!
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Muhindi alisema usingoje chini ya mkunazi kudai haki yako! Dadaangu wasichana wanatakiwa wajilinde kukimbia mambo hayo. Hata akilipiwa vipi akikishakushikisha mimba basi ameshakukomoa na lolote haligeuzi kitu!
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huwa wanafuata mchezo sio ulezi! Dada zetu mnapaswa kulijuwa hilo mbele na kwa vile hujabakwa basi tusilazimishane, nyie mnajuwa njia nyingi za kuzuia mambo hayo, hivyo kama mmo ndani ya mchezo hakikisheni kuwa mnafanya fair play kila mmoja anatoka salama!
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dada angu kwani hiyo si ndio hoja yenyewe? Tatizo ni mtoto atakaezaliwa na sio ile tumbo, hivyo huyo mtoto aliezaliwa kama atalaumu basi ataanza kwa mama kwa kukosa kuwa mwerevu wa kujiepusha na balaa(hapo sisemei waliobakwa kwa njia moja au nyengine)
     
  19. P

    Papizo JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Condom zina kazi gani kwanza??Watu bana me huwa nawashangaa sana
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haya bwana, pole zako.
     
Loading...