Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole wao wazalendo wa nchi hii!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dik, Nov 25, 2011.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa kuangalia waliokuwa hawa kuwa viongozi wazalendo tz,je kuwa mzalendo kuna faida yoyote?serikali ya ccm inathamin wazalendo!?
    1.Imran kombe
    2.sokoine
    3.mwakyembe
    4.karume
    5.H.Kolimba na wengineo
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    hiyo bluu vipi mkuu nani anahusika!??
     
Loading...