Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole Sendeka kunani Arusha wakati bunge likiendelea?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DALLAI LAMA, Aug 1, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nimemuona mtu kama mbunge wa simanjiro Bw Sendeka akitoka uwanja wa ndege arusha akiwa ktk gari la chama cha mapinduzi mkoa AINA YA GX LA KIJANI AMBALO HUWA LINATUMIWA NA KATIBU WA MKOA ambapo ameingia mitaa ya Majengo ya juu..kuna sangoma paleee.REJEA TUHUMA DHIDI YAKE
     
  2. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anataka kutulogea kamanda wetu Lissu? Kamwe hataweza na mungu atamlinda kamanda Lissu.
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyo ni fisadi ole sendeka kesho dhaifu yupo Arusha,
    waache watambe kwa sasa rufaa ya Lema ikipita tu hawataonekana tena.
    refer wakati wa Lema ni PM A town
     
  4. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,451
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nimeona humu kwenye forum,wanasema jk kesho yuko AR!
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    namfuatilia nyuma yupo kwa mganga hapa matejoo
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hahahaha....vichwa vya CDM arusha hivyo.
     
  7. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Keshapigwa Ebola ya ki siasa kwishnei......
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Bana nyuma ya mlango!!ikiwezekana mfotoe pia,kama hata mind muulize vijiswali viwili vitatu,halafu usogee mitaa ya hapa joyland tuvifanyie kazi.
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nadhani anakwenda kwa ajili ya ziara ya JK
     
  10. S

    Sessy Senior Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amekuja kumpokea raisi jk
     
  11. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Duh lile gari limeondoka punde bila yeye,pengine dereva wa chama ametuma na sendeka.nna cm ya mchina ningewapa picha live.IVI C NDO YULE MWENYE KICHWA KUBWA NA NYWELE NYINGI.YUPO HAPA KTK MBAVU ZA MBWA.
     
  12. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Kwa nini yeye ndio ampokee?
     
  13. S

    Sessy Senior Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni moja kati ya wabunge wa cmm mkoa wa arusha na ni watiifu kwa raisi dhaifu
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,905
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    kapagawa huyo...sasa hivi ni kama popo,..mnyama si mnyama ndege si ndege
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ndugu sesy nzenga Ole Sendeka ni mbunge wa Simanjiro ambayo iko mkoa wa Manyara na si Arusha; labda kama kwa sasa anakaimu nafasi ya mbunge wa Arusha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Lile gari la magamba limekuja kumchukua mda c mrefu..NAONA KANA KWAMBA WAMEPOTELEA MITAA YA SG RESORT.
     
  17. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,718
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Yuko sokoni ametumwa njiwa wa sadaka, amepewa sharti atafute njiwa aliyefiwa na mumewe.
     
  18. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,299
    Likes Received: 5,894
    Trophy Points: 280
    nyie watu mnafuatilia? Duh.
     
  19. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Soma Nimeweka HOJA toka RAIA MWEMA alikutana na Mzee Malecela Arusha; Nasikia bado hawakuelewana

    Ni kuhusu UFISADI
     
  20. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh sasa hivi kweli mafisado wana tabu! Sijui wataficha wapi nyuso zao. Mzee Ole Sendeka bado anaamini Sangoma atamuokoa na hii kashfa, kweli TZ tunaongozwa na Obsolete politicians.
     
Loading...