Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole-Sendeka atimuliwa kikaoni na wananchi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nali, Aug 5, 2012.

  1. N

    Nali JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 652
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Baada ya kutuhumiwa na Tundu lisu wa chadema kuwa alipokea rushwa ili kukwamisha bajeti ya wizara ya nishati na madini,Mbunge wa Simanjiro Olesendeka alikua jana jimboni kwake ktk kijiji cha Kimotorok kuhudhuria mkutano mkuu wa kijiji kilichokua kinajadili mgogoro wa ardhi na hifadhi ya Tarangire. Mara baada ya sendeka kuwasili ktk eneo hilo nusra wamasai wenzie wampige kwasababu kuu Tatu: 1.kwa kitendo cha yeye kupoke rushwa,maana wamesema hiyo ni kawaida yake kupokea na kutoa rushwa 2.kwamba;sendeka ni msaliti na kigeugeu km kinyonga na pia hana msimamo na hivyo kuudhalilisha umaasai wao na umma ya wanasimanjiro 3. Kwamba; alihusika kushirikiana na Tarangire kuhujumu eneo lao kuchukuliwa kuwa sehemu ya hifadhi huku yeye akijifanya yupo na jamii kumbe ni unafki mtupu!! Sendeka alijitahidi kuomba msamaha huku akipiga magoti na kuongea lugha ya kwao akichanganya na kiswhli lakini aliambulia matusi,kejeli na mwisho akafukuzwa! Hajulikani ametokomea wapi, labda wenye taarifa watujuze alipo maana mpk jana taarifa zinasema hali yake ilikuwa mbaya sana......
     
  2. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,449
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    MKUBWA JINGA HUYO'angekataa na kuwa muadilifu angekula maisha kama, wenzake akina mwakyembe, nk
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,246
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    safi sana kama hii habari ni ya kweli.
    Baada ya kufukuzwa atakua kajibanza sehemu kwa style hii
    :peep:
     
  4. N

    Nali JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 652
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Habari hii ni ya kweli kuna mtu mie namjua alikua kwenye eneo la tukio ndio kanishtua! Yaan ni swadakta sana maana kumbe wale wamasai wa zaamani sio hawa wa sasa!!
     
  5. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    jamani hizi si siasa hizi, simjui vizuri ole Sendeka siwezi kumchukulia dhamana, ila waangalie huko alikokwenda na hali yake mbaya asiwe amekwenda kujinyonga.
     
  6. S

    Sessy Senior Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana inatia asira kwa kweli kuwa ni viongozi kama hawa
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hapana rafiki, hii mofano unatoa haiko mzuri kabisa, kwani yeye haijaona kuwa hii wasiri ya mambo ya kuwasiliana imekuwa na ngosi kama ya ile mnyama nalukaluka juu ya mti na kula matunda?!, hapana kabisa toa mifano ya namna hii, haipendesi kabisa.
     
  8. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    WAngemuuwa kabisa .....nyambaf.
     
  9. m

    massai JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Piga jizi hilo,alidhani anaweza. Kuwatumia wamassai kama mtaji,alakini kumbe time will tell.watu wameamka bwana,hakuna mjinga sikuhizi
     
  10. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    huyu sijui sendeka ni wa chama gani???
     
  11. N

    Nali JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 652
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Hata mm cjui maana nakumbuka alikua ccm. Ucku anawapigia magoti chadema, asbh anagonga mlango wa Cuf, mchana wkt wa lunch anaenda nyumbani kwa Cheyo wa UDP na akiwa mjengoni anakuwa wa CCM! Hivyo kwakweli na mm mwenyewe sijui huyu mtu ni wa chama gani!!
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 135
    Ndiyo alivyo huyu Sendeka ? Mie am shocked for sure
     
  13. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,680
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Naumwa ila hii imenichekesha sana.
     
  14. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ukiona mtu anaongea amening'iniza mawani puani akitizama juu ya mawani ni mnafiki na mdanganyaji asiyetumainika.
     
  15. A2 P

    A2 P Senior Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ole sendeka kala kamba ya mtego
     
  16. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duniani malipo ni hapa hapa, si huyu aliyekuwa akiongea hadi povu kumtoka dhidi ya ufisadi sasa yanamkuta yeye. Anyway siasa mchezo mtamu hakika.
     
  17. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    umenichekesha sana, jamaa anapiga chabo kama washkaji bado wanam maindi... duh!
     
  18. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mnasema ana hali mbaya kwani wamemdhuru?
     
  19. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mdau lete source ya hii taarifa
     
  20. M

    Marcsy New Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo mzee amekosea step. Labda angetokea pande za kati ambapo bado watu wanasujudu wizi wa mfumo tawala na chama chake. Kwa alichokifanya Ole, nikudhalilisha utu na heshima yetu Wamasai. Anastahili alichokipata. Rushwa ni adui wa haki na pesa sio kila kitu katika maisha. Pia kuwa ndumilakuili ni kujisaliti mwenyewe.
     
Loading...