Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole Sendeka aongezewa shitaka

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mpita Njia, Apr 20, 2009.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [FONT=bookman old style, new york, times, serif]Mbunge wa Simanjiro Christopher Ole Sendeka ameongezewa shitaka la kumtishia kumpiga kwa bastola Mwenyekiti wa umoja wa vijana wa CCM mkoa wa Arusha, James Ole Millya.[/FONT]
    [FONT=bookman old style, new york, times, serif][/FONT]Shitaka hili liliongezwa leo wakati kesi hiyo ilipokuja kwa ajili ya kutajwa. Waendesha mashitaka wanadai kuwa utaita [FONT=bookman old style, new york, times, serif] mashahidi 13, akiwepo Mkuu wa mkoa wa Singida, Vicent Parseko Kone ambaye aliwahi kuwa mbunge wa Simanjiro na viongozi wengine kadhaa wa CCM. [/FONT]
    [FONT=bookman old style, new york, times, serif]Mwendesha mashitaka wa serikali, Michael Luena alilitaja shitaka la kwanza linalomkabili Sendeka kuwa ni shambulio ambalo anatuhumiwa kumpiga ngumi na kibao Millya Januari 9 mwaka huu wilayani Monduli na kumsababishia majereha.[/FONT]
    [FONT=bookman old style, new york, times, serif][/FONT] Shitaka la pili ni [FONT=bookman old style, new york, times, serif]kumtishia kumpiga risasi Millya kwa kutumia bastola yake yenye namba BA5522.[/FONT]
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Frank speaking.
    Hasira za kimasai zinamtokea puani mshikaji. ila hapo haishi kulalama kuwa MAFISADI wamemtungia kesi.
    Miujiza bongo ni kila kitu.
    Mende anaweza kuwa njiwa bongo hii
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I wish Sendeka mafanikio katika kesi hii ingawa alikosea kutumia nguvu badala ya busara.... he felt into a trap

    Moyo wangu unaenda mbio kuona Kone bado anaingia humo kwenye siasa za maji taka
     
  4. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    ina maana mafisadi wao ndo kila uovuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu tzzz...

    bongo bwana...wajinga ndo waliwaooo..

    mengi hakwenda mara hii kutoa kampani kwa ole sendeka??
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mie ndo maana nasema kuwa hawa mafisadi wajanja kweli wanatumia kila mbinu ionekane kwamba ni kitu cha kawaida. Haiwezekani mtu akafanya maujinga yake kisha akasingizia mafisadi.
    Nakuunga mkono aisee
     
Loading...