Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole Sendeka afutiwa mashitaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngongo, Mar 5, 2010.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mahakama mkoani Arusha imemfutia mashitaka mbunge wa Simanjiro baada ya kuoana hana kesi ya kujibu.

    Ole sendeka alishitakiwa na mwenyekiti wa umoja wa vijana wa CCM Bwana James Millya kwa kosa la kushambulia na kujeruhi.
     
  2. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ile kesi ilikuwa imekaa kisiasa zaidi!
    No wonder!
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pigo kwa mafisadi, huyo Millya anatumiwa na EL kumchafua mpiganaji Ole Sendeka.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    What did one expect from such baseless prosecutions!

    Yule mshitaki alikuwa kondoo wa sadaka..hajui anachokifanya!
     
  5. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kesi ilikuwa wazi ni ya fitina na uzushi isingefika mbali
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kesi za kuzushiana hizi-EL behind all this
     
  7. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Nimefurahi sana ushindi wa Ole Sendeka ni ushindi wa kundi la wapiganaji dhidi ya kundi la mafisadi.kundi la wapiganaji ambalo limeanza kupoteza muelekeo baada ya kukubali kuifunga hoja ya RICHMOND linaweza kujipanga mikakati yake upya ingawa kupinga ufisadi ndani ya CCM ni kazi ngumu inayohitaji moja na ujasiri wa hali ya juu.
     
  8. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    PESA SI JAWABU LA KILA KITU.

    Tusubiri what next.
     
  9. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sasa inabidi nae awafungulie kesi ya malicious prosecution, adai fidia ya mamilioni ili huyo Millya asaidiwe na EL kulipa.
     
  10. N

    Nanu JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hongera Sendeka kwa kushinda kesi.
    Lakini hawezi kuwafungulia kesi kwa sababu aliyemshitaki Sendeka ni Jamhuri kwa kessi ya jinai (kushambulia). Millya alikuwa kama shahidi.
    Sendeka alikuwa na mawakili wazuri sana. Nimebahatika kusikia mahojiano ya hiyo kesi na ilikuwa very interesting!
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Naaona Sendeka kama hataki kuizungumzia tena ile kesi sijui kuna nini hapo..........isije kuwa wameelewana nje mahakama.....ndio maana haoni ushindi wake kama ushujaa...........
     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh teh

    Tupe tupe news huko mkuuu, nilisikia hadi mkuu wa mkoa fulani aliye angushwa katika hilo jimbo la Ole Sendeka kila kukiwa na kesi hiyo yuko Mkoani hapo kumtetea M/Kiti huyo wa Vijana Mkoa wa Arusha?

    Me nadhani UVCCM arusha wanatumiwa vibaya sana na nasikia siasa ya hapo arusha ni ngumu sana na inamajungu kupita kiasi

     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Hureeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee. Haeluyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. Wadumu wazalendooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo. Pigo kwa mafisadiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. Kilio kwa mafisasi Uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

    Bottom line tusikubali siku zote kutumiwa. Matokeo yake kama ilivyokuwa kwa kesi hii, unapoulizwa maswali na wanasheria mahiri uhakiki ushahidi wako jasho linakutoka, kigugumizi kwa wingi, vijambo vya mfululizo. Hii ni hatari sana. Tusitake hela za chapu chapu.Hivi ile pesa aliyohongwa huyo jamaa si imeshakwisha?? Na ile nyumba ya nani hii alikuwa anaishi bado yupo huko?? Acheni mchezo mchafu mafisadi, vitawajeukia na mtaona aibu. Pole sana mzee mamvi.
     
  14. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Dakika 90 za mpira kumalizika ni huko jimboni kwao maana M/Kiti wa Mkoa UVCCM anaenda kugombea Jimbo la Ole Sendeka sasa sijui wapiga kura wao watamchagua nani huko sasa tusubiri hizo dakika 90 za huo mpambano
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Zilikuwepo tetesi kuwa hiyo ilikuwa na njia ya yuli laiboni aliyejiuzuru kumshusha kisiasa Sendeka. Sasa ni aruta kontinua ndani y!a chama
     
  16. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Habari zilizotufikia na kuthibitishwa kutoka Arusha,zinasema kwamba Mbunge Wa Simanjiro Mhe Christopher Ole Sendeka Ameshinda katika kesi iliyokuwa inamkabili ya kumjeruhi na kumtishia kwa bastola mwenyekiti wa UVCCM- Mkoa wa Arusha Ndg Milya
     
  17. mpogole

    mpogole Senior Member

    #17
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    big up olesendeka ,naona ukweli umepatikana na ndio kazi ya mahakama ,mapambano dhidi ya wala rushwa ni lazima yaendelee
     
  18. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Ole Sendeka na pia sasa ukweli umejulikana kwa kiasi fulani na pia vyombo vyetu vya mahakama lazima viwe huru ili kuleta usawa katika jamii
     
  19. w

    wasp JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Mh. ole Sendeka. Sasa nenda kafungue civil case ili ole Miliya akulipe fidia kwa kuchafua jina na heshima yako mbele ya jamii. Labda EL atamsaidia kulipa.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ohh wadanganyika. Nijibuni kipya ni kipi hapo? Eeh?
     
Loading...