Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole ole kwenu mafisadi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by lifeofmshaba, Apr 20, 2011.

  1. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nilisahau kujitambulisha lakini mimi nimeathiliwa na hawa mafisadi kwa muda mrefu na sasa ama zangu ama zao nimekuja kudai haki yangu na kuelimisha umma
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Karibu japo umeshakuwa mwenyeji!! Tuelimishe mkuu nasi tudai haki zetu!
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu
     
  4. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Karibu ndugu.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana upambane nao mafisadi.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana :poa
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu mpambanaji
     
  8. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu sana
     
  9. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    shukurani kwa kwa kunikaribisha,
    vita yangu ina macho na nina mjua adui yangu
    naye ni ufisadi nitapambana naye mpaka kumshinda
    lakini pia mimi sio mchovu, hata kama maadui wakiongezeka mimi bado niko
    imara, nina uwezo zaidi ya usa kupigana vita zaidi ya kumi kwa wakati mmoja
    nategemea katika vita hii kuna maadui kama unafiki, ukereketwa na wauza haki zao,
    lakini hapa wamefika mwisho
    haya ngoja vita imeanza
     
Loading...