Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole Millya kuvuliwa uanachama CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by nngu007, Jun 8, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,869
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38




    Na Said Njuki, Arusha

    MGOGORO ndani ya CCM Mkoa wa Arusha umeshika kasi mpya baada ya Kamati ya Usalama na Maadili na Kamati ya Siasa za chama hicho mkoa kudaiwa kumvua
    uanachama Mwenyekiti wa Umoja wa Vijana wa chama hicho (UVCCM) Mkoa, Bw. James Ole Millya.

    Pia vijana wengine watano wa umoja huo wanaodaiwa kuwa vinara wa mgogoro nao watakumbwa na rungu hilo baada ya kamati hizo kutoa mapendekezo ya kufukuzwa uanachama kwa kitendo chao cha kushadadia kuondoka kwa Katibu wa CCM Mkoa wa Arusha, Bi. Mary Chatanda.

    Habari kutoka ndani ya vikao hivyo ambazo zimethibithswa na baadhi ya viongozi wa chama hicho kwa sharti la kutotajwa majina, zimedai Kamati hiyo iliyoketi mwishoni mwa
    wiki ilitoa mapendekezo yake kuwa Mwenyekiti huyo anayedaiwa kuwa kinara wa mgogoro huo pamoja na vijana hao avuliwe madaraka.

    Vyanzo hivyo vilidai kuwa kikao cha kamati hiyo pia kilihudhuriwa pia na wajumbe kutoka Kamati ya Maadili ya Taifa ikiongozwa na Kanali Mhando na wajumbe wawili kutoka UVCCM Taifa ambao ni Bw. Seif Malinda na Mzee Mipoko kilichokaa kuanzia asubuhi hadi usiku wa manane.

    Mapendekezo hayo baada ya kuridhiwa na wajumbe hao yalifikishwa katika Kikao cha Kamati ya Siasa ya Mkoa, kilichofanyika siku moja baadaye na kuridhia mapendekezo hayo, hivyo kusubiri kikao cha Halmashauri Kuu ya Mkoa kinachotarajiwa kukutana Jumamosi wiki hii kwa ajili ya maamuzi zaidi.

    Vyanzo hivyo vimewataja majina ya vijana watano kati ya 11 waliohojiwa siku hiyo, kufuatina mgogoro unaotokana na falsafa mpya ya CCM ya kujivua gamba ambapo makada waandamizi wa chama hicho, aliyekuwa Waziri Mkuu, Bw. Edward Lowassa, Mbunge wa Igunga, Bw. Rostam Aziz na Mbunge wa Bariadi Magharibi, Bw. Andrew Chenge wanashinikizwa kuachia ngazi zao.

    Baadhi ya sababu zilizoelezwa za kuwajibika kwa Bw. Milly
    Katibu wa CCM Mkoa wa Arusha, Bi. Mary Chatanda.

    Wadadisi wa mambo ya siasa mkoani hapa wameeleza ya kuwa iwapo hatua hiyo ya kuwavua uwanachama vijana hao itatekelezwa itazidi kuchochea na kupanua mgogoro huo ambao ungeweza kutatuliwa kwa njia za kidiplomasia na kupunguza ufa ndani ya chama hicho.

    Lakini kundi lingine linatoa matamshi mazito dhidi ya makada hao na kueleza kuwa wanapaswa kuwajibika kwa tuhuma zinazowakabili na kwenda mbali zaidi na kumtaja Bi. Chatanda ni lulu ya chama mkoani hapa na hapaswi kuondoka.
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 10,530
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 113
    Wacha wafu wazike wafu wenzao.
     
  3. v

    van victor Senior Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakishapambana wao kwa wao kazi kwetu chadema itakuwa rahisi....
     
  4. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 782
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vita hiyo ni sawa na vita ya wachawi wanaouliana watoto.
    Let them kill each other
     
  5. l

    lemberwa Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani hiyo safi sana wanatupa nafasi sisi chadema kazi rahisi ya kulichukua jiji letu milele
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Dhambi ya kuua inawala.
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Wamalizane
     
  8. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Mambo ya uvccm chatanda na uvccm millya hayo
     
  9. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 83
    kumuondoa millya ni ndoto ya mchana hawawezi ana mizizi mirefu saaana hebu jiulizeni alipataje huo uenyekiti afu ndo tujadili mengine
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    madhara ya siasa topetope
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,127
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 83
    Huyo ole millya ndio aliwazuia kuchukua jiji?
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    Tusubiri na kuona kitakachotokea!!!
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    cdm jiandaeni kumpokea kama kawaida yenu
     
  14. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 18
    Sio habari
     
  15. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,530
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Vita vya Panzi.
     
  16. MAYOO

    MAYOO JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    cdm chama makini, anakaribishwa sharti atubu dhambi zake na asitegemee kupewa cheo chochote. Akubali kuwatumikia watz na sio mtu kama anavyofanya huko kwenye magamba. Uko hapo? Umeridhika? Kachukue ujira wako kwa leo, tuonane kesho tena.
     
  17. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,449
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 83
    kaamua ajiondokee mwenyewe ..mchawi wanamjua wenyewe
     
  18. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 857
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 18
    kumbe sakata lilianza zamani?
     

Share This Page