Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OLE Millya aondoka na sh milioni mbili za UVCCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Apr 20, 2012.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kwa mujibu wa Mrisho Gambo; Milya ameondoka na pesa hizo ambazo zilikuwa za kuanzisha saccos ya UVCCM. Amemtaadharisha Mbowe kuwa Millya ni tapeli.....

    Sielewi ni kwa nini wamekaa na tapeli muda wote huo bila kumchukulia hatua ina maana CCM wanafuga matapeli?


    source: ITV news
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,123
    Trophy Points: 280
    CCM acheni longolongo, mlikuwa wapi kuyasema hayo siku zote???
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ccm -> chama cha matapeli
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Magamba wanazidi kuumia ndani ya mioyo yao, wanatafuta pakutokea
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hiyo imekula kwao!

    Wakamfungulie kesi!
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Amekuwa tapeli baada ya kuondoka UVCCM? Na UVCCM kama taasisi haina akaunti benki? Ni kwa nini basi fedha za taasisi akae nazo mtu binafsi? Acheni siasa chafu jamani. Haya mnayoyasema yatawarudi ninyi
     
  7. m

    mbu-NGE Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti ni tokea 2008.
    Je, muda wote walikuwa wapi kuhitaji taarifa hii....?
     
  8. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Mwizi akiibiwa inauma sana!!
     
  9. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tutamchangie awarudishie vijisenti vyao vya saccos! Hahahaaaa! Walikuwa wapi kusema muda wote!
     
  10. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hamkosi la kusema kumchafua Millya, acheni kuweweseka CCM
     
  11. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sizitaki mbichi hizi!!!
     
  12. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Je makabidhiano ya ofisi yamefanyika?
     
  13. S

    S.N.Jilala JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Mtu akiwa anazama lazima atapetape CCM WANATAPATAPA NA BADO,ANZENI KUWASHITAKI AMBAO HAWAJAHAMA ILI WAKIENDA CDM HAPO TUTAAMINI KUWA KWELI.LAKINI KWA HILI TUNA WASIWASI NA MATAMSHI YENU UVCCM ARUSHA.
     
  14. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    kokoro liko mwanza linazidi kuvua..
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leo ndio wamemuona ni tapeli siku zote walinyamaza, inaonekana CCM kuna matepeli wengi ila wanafugwa kwa hali na mali. Millya ameshindwa kuendelea kua tapeli ndio maana kaamua kujitoa kwenye utapeli.
     
  16. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mfa maji haachi kutapatapa.
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Maajabu ya Mussa, fedha anatunza mweka hazina au mwenyekiti? Kumbe ndio maana chama kinaparanganyika kwa sababu ya uongozi dhaifu, wanasema ccm ni taasisi halafu mtunza fedha anakuwa mwenyekiti? Pia tujiulize why toka 2008 hawajamdai huto tu milioni tuwili kama sio kujiaibisha. Diwani wa Sombetini mnamdai nini tumchangie?
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wao wanaongelea milioni mbili wakati mawaziri wametafuna trion 5 na hawataki kuwajibika
     
  19. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    kwani UVCCM Arusha haina mweka hazina?? na signatory huwa ni katibu au Mkiti?? Mbabaishaji huyo mrosho gambo
     
  20. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ondoka kwa amani Millya....hivyo vijisenti havina ishu Kama ni kweli lakini.
     
Loading...