Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole Medeye, apigwa na wananchi akitoa rushwa - Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Nanyaro Ephata, Mar 28, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Baada ya ccm kuzidiwa kila kijiji,leo Naibu Waziri wa Ardhi Ole Medeye,akiwa na gari ya Serikali,alifika Kata ya Mbuguni,akiwa kwenye kikao cha ndani cha kutoa rushwa,ndipo wananchi waliokusanyika kumsikiliza naibu waziri,walishangaa kupewa rushwa ya shilingi 20,000,kila mmoja,badala ya kupokea wakaanza kumshambulia Ole Medeye,na kumweleza kuwa walifikiri anakuja na majibu ya matatizo yao ya ardhi na si kuwapa hela,Medeye alifanikiwa kutoroka na kukimbilia shuleni ambako umma ulizidi kumkimbiza,ndipo akaomba msaada wa polisi na aliondoka chini ya ulinzi mkali wa polisi.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu Nanyaro,
    Nakuamini, and I wish hii taarifa ni ya kweli!
    CCM choka mbaya!
    Sijui akina Nchemba wataficha wapi nyuso zao
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Safi sana wana Arumeru! Pigeni mkiweza ueni kabisa manake wanawadharau, elfu 20 inatosha kula siku ngapi kwa maisha ya leo?
     
  4. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaz kwel kwel
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,883
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Elfu ishirini ndio agreed kiwango chao cha rushwa nini kipindi hii, jana Leganga wamegawa ishirini ishirini kwa jamaa wa toyo, majuzi wamegawa ishirini ishirini kwa wachungaji pale Getaway
     
  6. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Arushazzzz wanaishi watu wenye makonfidence yao bana
     
  7. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    safi sana kula hela za CCM kura wapeni CDM
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kupiga sio sahihi
     
  9. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,551
    Likes Received: 2,483
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli, kisomo wanachotoa Chadema kwa wananchi naona sasa kinaanza kuzaa matunda. Ngoja niishie hapa kwa sasa.
     
  10. L

    Laptani Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii ndo Arachuga kaka, pesa si kitu mbele ya utu!
    Walikozoea ni huko huko si hapa ARS
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    kwa nini hawakumvunja mguu ,mwendawazimu hivi wanadhani nchi hii ni yao pekeyao wanaweza kufanya chochote na wananchi wakawaangalia tuu ,elfu ishirini ni kitu gani kama sio dharau kuu wamemuweza sidhani kama atarudia tena anatumia gari la serikali roho inauma sana
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa mkuu!kuna maeneo kina mama wameambiwa watengeneze vikundi na walist majina yao ili wapewe misaada ikiwa ni ahadi ya mama Nagu.wanatumia kila mbinu fuatilieni hili.
     
  13. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kuna ndugu yangu yuko Arusha amesema jamaa kapigwa sana na hadhani kama atapona!
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hata mimi nimesikia hivyo hivyo mkuu
     
  15. O

    Original JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wangemplga na kumfi??#&%#*a kabisa.
     
  16. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni wa mbuguni na huyu jamaa ana baati sikuepo manake ningemvunja mbavu moja.
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, haya ni ya kweli? Je,wahandishi wa habari walikuwepo? Binafsi huwa naziamini sana taharifa zako.
    Lakini kama hii ni kweli basi mujitahidi kadri ya uwezo wenu hii kitu kesho itoke kwenye media as soon
     
  18. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...naona wananchi hasa wameamua kwenda hatua nyingine kuichukia rushwa na unafiki kwa vitendo.CCM wataibadili hiyo taarifa kesho, itakuwa..........
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kamanda nakwambia ningekuwepo ningemwosha kilichomnyoa KANGA NDEGE manyoa ya shingo!

    shenzi wahid!!
    Anaenda kutoa rushwa ingali wanainchi waliompa kura wanaadhirika kero ya maji ya kunywa!

    Ana bahati kweli sikuwepo!!
     
  20. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Huyu Mbunge wangu,Arumeru Magharibi ananisikitisha kweli kweli!!!
     
Loading...