Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole kwa wanavyuo na wasomi wasaka tonge....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by urasa, Oct 21, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    askofu desmond tutu wa afrika ya kusini na mwanaharakati mahiri aliwahi kusema kuwa,ukipita na ukamwona tembo amemkanyaga panya mkia na ukaulizwa nani kati ya hao wawili ni mwonezi na jibu lako likawa sijui basi nawe ni sehemu ya uoenezi,mwl nyerere pia alisema,kwa wale waliobahatika kupata elimu ni sawa na mwanakijiji aliyejaliwa chakula na wengine wakakosa kwa hiyo anao wajibu wa kuwasaidia wengine.
    my take here:
    wasomi,elimu zetu zitukomboe na si kutukomoa,enyi wanachuo na wasomi wengine,tusaidiane haswa wakati huu wa uchaguzi kuleta mabadiliko ya kweli na si kugeuka wasaka tonge
     
  2. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    niliposema hapa kuwa wasomi munaowaongelea hawaelewi wala kuthamini mnachofanya,kuna waliokuwa hawajaelewa nilisema nini.kama hao ni vyuo vikuu,tusemeje juu ya halaiki wa kigoma?
     
  3. u

    urasa JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    plato ur right,aina hii ya watu wapo hapo chuo.ila tujue kwenye msafara wa mamba kenge nao wamo
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tatizo letu... wengi wa wanazuoni wetu wanfikiri kama ma-roboti..!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kila mtu anajifikiria yeye mwenyewe, na wengine wanaacha taaluma zao ili kuingia kwenye fani zitakazowapatia manufaa zaidi.
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    mara nyingi wasomi wengi hutarajia tu maisha mazuri pindi wamalizapo masomo ndiyo maana mara nyingi huangalia upepo unavyovuma wakiona ka epa tu basi
     
Loading...