Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole kwa jk na mkuchika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by urasa, Aug 14, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KUNA BAADHI YA VYOMBO VYA HABARI SASA VIMEGEUKA KUWA VYOMBO VYA HATARI,HABARI KUBWA WANAZOJUA KANDIKA WAO NI ZA UDINI TU,NASHINDWA KUELEWA WANATOA WAPI UJASIRI,WANAFANYA KAZI KWA NIABA YA NANI YA KUSAMBAZA PROPAGANDA ZA UDINI?RAIS NA WASAIDIZI WAKE WAPO WAPI?WIZARA HUSIKA INAFANYA NINI?WANATAKA KULIPELEKA WAPI TAIFA?OLE WAO:smash:
     
  2. u

    urasa JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ole wako nawe pia mwenye kueneza udini
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,461
    Likes Received: 2,457
    Trophy Points: 280
    hata Rwanda vyombo vya habari vilichangia sana mauaji lakini waliohusika leo wanajuta baada ya miaka takribani 20 hata hapa tunawajua wasifikiri wamejificha kwa ID za uongo tutawafuata hadi uvunguni.
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    JF Ni mahali pa uwazi na ukweli. Vitaje hivyo vyombo si kuleta hoja za uficho uficho hapa.
    Kuwa wazi mkuu Urasa. Hapa haogopwi mtu. Naona kwa kuwa bado mgeni unakuja kwa uoga. Usiogope taja tu!
     
  5. u

    urasa JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magazeti ya habari cooperation,tazama tanzania,sauti huru,najua waungwana watayaongeza mengine yasiyoitakia mema tanzania na sera zao za udini
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,461
    Likes Received: 2,457
    Trophy Points: 280
    Mbona yako wazi tu magazeti ya Habari coporations ya RA
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,461
    Likes Received: 2,457
    Trophy Points: 280
    usifikiri utani likitokea la kutokea watatafuta pa kwenda.
     
  8. u

    urasa JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa kama hujui ulikuwa unatoa majibu kwa swali lipi?kavae kwanza nguo na utupe hilo kopo la ****** uliloshika mkononi,i once warned u,involve ur brain au ndio malaria bado ipo kichwani?
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Aug 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ALHUDA , ndio kinara cha upuuzi huo.
     
Loading...