Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oldonyo Lengai/Samunge kwa Mch Mwasapile

Discussion in 'Jamii Photos' started by Inkoskaz, Mar 11, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Angalia mandhari ya Samunge na Mlima wa OLDONYO LENGAI(mlima wa mungu) wenye Volcano hai inayolipuka
     

    Attached Files:

  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    picha no 86 ni nini?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mauti yamemfika eneo la tukio
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    so sad. Na mama wa watu hana hata usafiri.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    so sad. Na mama wa watu hana hata usafiri.wewe umejisikiaje kumpiga tu picha huyo bibi na maiti yake? Labda alikuwa anahitaji msaada wake ndugu.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    so sad. Na mama wa watu hana hata usafiri.wewe umejisikiaje kumpiga tu picha huyo bibi na maiti yake? Labda alikuwa anahitaji msaada wake ndugu.or no free lunch in USA
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    nilijisikia vibaya na kujaribu kudadisi namna gani ya msaada inahitajika,bahati nzuri ni wenyeji wa eneo lile na ndugu walifika kuchukua maiti.huu ni ujumbe kwa serikali yetu..no ambulance..no mortuaries,ama hakika maisha huko ni kama msumari na nyundo!
    Halafu mnawanunulia Tri cycle wajawazito zitasaidia nini?
    nisingepiga usingejua haya na kusimuliwa ingekuwa na mapungufu
     
Loading...