Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Old Is Gold

Discussion in 'Entertainment' started by X-PASTER, Nov 7, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    DDC Mlimani Park - Celina


    DDC Mlimani Park - Duniani Kuna Mambo



    Orchestra Vijana Jazz - Maria


    Orchestra Vijana Jazz - Mama Wa Kambo


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Dr remmy with Orchestra Makassy - Mume Wangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Ufafanuzi zaidi..mmeniacha kwenye mataa..........................
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Nov 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ufafanuzi gani, unao utaka ndugu!?
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35


    Huelewi nini??? Hao ni vijana wa zamani kama mimi wakikumbuka enzi zile za miaka ya mwishoni 1980 na mwanzoni 1990. Wakti huo redio stesheni ilikuwa ni rtd (sasa tbc).Wakti nyimbo hizi zinatamba, rutashubanyuma ulikuwa hata mimba yako kutungwa bado ndo maana unaona ni kitu cha ajabu (NB: JOKES). Mie binafsi nkisikiliza nyimbo hizi wakti huu huwa nakumbuka maisha ya shule ya msingi.
    Kama kuna mdau ana nyimbo hizi; halima, bomu la simanzi, pendo na kisa cha mesenja zilizoimbwa na bima lee naomba aniwekee hapa. Na pia ule wimbo wa uhuru wa zimbabwe wa ddc naomba kama kuna mtu anao auweke.
     
Loading...