Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Okwi

Discussion in 'Sports' started by mluga, Jul 26, 2012.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli ana kiwango kinachoandika kuwa Simba au Mnyama hashindi kwa sababu OKWI hayupo? Napenda kuwakumbusha ukiangalia pambano la mwisho la SIMBA vs Yanga ambao Yanga alilala 5 -0 kwa mu anayejua mpira ataona kulikuwa na hujuma za wazi penalti za kitoto, sasa huu umaarurfu mnampa kutoka wapi?

    Okwi ni wa kawaida saana kama MGOSI tu, hebu tuache story za ngengeni watu wakisubiri kufturu jamani.
     
  2. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Kwl kabisa.
     
Loading...