Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Okwi asaini Yanga

Discussion in 'Sports' started by Fidel80, Jul 5, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuonyesha kuwa tupo makini na safu ya benchi la ufundi ikifanya kazi kwa umakini zaidi tumeamua kumsainisha Emanuel Okwi aliye maliza mkataba na timu yake ya zamani ya Simba Ta.04/07/2012 hivyo wakereketwa wa Yanga tarajiaeni kumwona Okwi Kagame Cup ndani ya uzi wa njano na kijani na hajaenda South Africa wala Italy ilikuwa zuga tu.
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kampeni za uchaguzi hizo! Nasubiri baada ya tarehe 15 July kuona ukweli halisi.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Asalaam aleikhum!!..........hii kitu itakuwa iliwachanganya sana watani

    [​IMG]
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kaka skujua na wewe ni 'kamati ya ufundi' naanza kukuogopa kuanzia dk hii.
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hongera zenu kama ni kweli.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mtahangaika sana mwaka huuu..sajilini hata kocha wa simba mkitaka
     
  7. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo inaitwa Bongo fitna! Kama kweli wataumia. Hata kama si kweli muda huu wanaumia sana. Ndiyo madhara ya fitna. Inaumiza sana.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Young Dar African Sports Club ni mega club. Hongera
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,226
    Likes Received: 2,362
    Trophy Points: 280
    Very myopic..yaani nyie mnajiona wajanja kuiba wachezaji Simba..mpaka Simba wawaone ndio nyie muwaibe..siwalaumu maaana hamnaga uwezo wa kutafuta wachezaji wazuri uwezo wenu umeishi kwa kina mwape na Asamoah..Simba itaendelea kusajili majembe na kuyatumia na nyie mtaendelea kula makombo yetu miaka kibao..Haha..
     
  10. Evarist Massawe

    Evarist Massawe Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Jamani manji akiwa rais yanga ndo kwishenehi,atnunua club na wanachama wote. misaada anayotoa si bure ana lake jambo jaman
     
  11. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nasubiri tamko kali la mheshimiwa RAGE la kuishitaki YANGA FIFA
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe Unanikumbusha usemi usemao"Dua la kuku halimpati mwewe" na pia usemi wa "Sizitaki mbichi hizi"
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    Yanga hata akija Balotelli hamna kitakachopunguza kipigo.

    Mke ni Mke tu hata kama ana kitambi.

    [​IMG]
     
  14. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Thibitisha kauli yako mkuu ili uaminike,lakn mwenyewe Yanga damu.
     
  15. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Okwi hawezi kwenda South Africa , Italy auwapi huyo ni hapa hapa tu, kwani ni kwamba alivyoendaga kipindi kile kufanya majaribio ktk timu ya Orando Pirates, alipohitajika kwenda kufanyia vipimo okwi alimkimbia Dr. wa ile timu na kuahidi angerudi , kikubwa kinachomsumbua huyu kijana ni kufahamu afya yake ( HIV+) hivyo hawezi kwenda kucheza ktk nchi za wenzetu ambazo zinatekeleza na kutenda ukweli, hivyo mimi nakubaliana na nia yake ya kwenda yanga kwani angekuwa yuko safi asingeweza kuendelea kuwepo hii bongo timu nyingi zilishawahi kumhitaji Emmanuel Okwi, lakini hilo ndo tatizo alilonalo na huwa hataki kujiweka wazi.
     
  16. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
  17. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    ...hahahahahahaha...mpango uko hivi Okwi anaaga amepata timu nje..kisha simba itamuachia...ataondoka ..kisha baada ya muda anarudi na kujiunga na Yanga...

    source:ndani ya kamati ya Usajiri
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. M

    Masuke JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  20. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo muda unaotumia kutapika ujinga wako ni bora ukautumia kujifunza kiswahili...what is 'alivyoendaga'?Idiot!
     
Loading...