Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Okoa picha zangu kwenye camera please!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KYALOSANGI, Oct 8, 2012.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,688
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wapendwa nilikuwa na picha kwenye Camera ya digital(Sanyo)ilikuwa na picha ambazo ni muhimu sana na zimebeba historia yangu na familia kwa miaka mingi ijayo ni bahati mbaya kuna mtu aliingiza memory kadi yake na yaelekea ilikuwa na virus ....na kusababisha picha zilizokuwa kwenye Camera kufutika ,Naomba msaada wenu kama kuna uwezekano ya kuzirejesha picha hizo!
     
  2. m

    marty JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nitafute nitakurudishia picha zako buree kabisa,holla 0713388226
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mimi nilifikili zinaungua nilete fire extinguisher
     
  4. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 737
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nina ki software kinaweza kukusaidia bure kama uko dar nichek 0713532322
     
  5. marion09

    marion09 Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu
    usihofu kabisa! Download picture recovery tool then run kwenye kompyuta yako na chukua hiyo memory kadi yako na uingize kwa pc kama ina tundu au tumia card reader then fuata instruction za kurecover hzo picture zako kwa kutumia hiyo software........ Hzo za nipigie mara nn mbwembwe tu na ubinafsi! Ukiweza rudi kwa feedback
     
Loading...