Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Okoa ndoa hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 24, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Dada huyu ni mtoto wa mama wa kambo wa rafiki yangu niliyesoma nae shule ya msingi;huyu dada yetu ni mfanyakazi wa kampuni moja ya usafirishaji,ameolewa,tatizo ni kuwa ali wahi kuwa na uhusiano na chotara mmoja raia wa Afrika kusini ambae alikuwa nchini na kampuni moja ya ujenzi wa barabara,uhusiano wao ulifikia kikomo baada ya kampuni aliyokuwa anafanyia chotara huyo kumaliza kazi yake,baadae dada yetu akapata mpenzi mwingine na wakaoana,dada yetu akapata safari ya kikazi kwenda Zimbabwe ndipo akakutana na ex wake huko,wakakumbushia na dada yetu akapata ujauzito,lakini aliporudi hakumwambia mumewe,kule Zimbabwe alikaa wiki moja,ujauzito ukawa mkubwa na anakaribia kujifungua,mumewe anajua ni ujauzito wake,dada anaogopa iwapo mtoto atafanana na ex wake rangi na nywele kwani ex wake ana nywele lain kama za kiarabu na ni mweupe sana kutokana na kuchanganya mzungu na mwafrika na inaonekana ana uzungu zaidi,mume wa dada ni mweusi wa kutosha na familia yao haina historia ya weupe,dada kachanganyikiwa,kwani mumewe anampenda sana na alipogundua mkewe ni mjamzito alimnunulia gari mpya na alimtafutia daktari special ili kuhakikisha usalama wa mke wake na mwanae kipenzi!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mpeni hii script kanumba
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wakati anamumbushia hakukumbuka ana ndoa leo ndo anataka kuokoa??!

    Aamue kumwambia mumewe ukweli ili wasije wakakabana kabari hosp au anyamaze kusubiria mtoto azaliwe ili kama hafanani sana na ex aendelee na uongo wake.Ila akae akijua vyovyote vile hiyo ndoa ndo kashaimwagia mchanga. na kuuondoa haiwezekani....cha muhimu atafute jinsi ya kudeal na mtokeo yanayoweza kujitokeza mbeleni..KUACHIKA likiwa moja wapo.
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo hatuwezi kuokoa ndoa hiyo, Acha agundulike UJINGA alioufanya wiki moja tu aliyokwenda huko.. Je angekaa mwezi si angepata mimba nne.. Kila wiki mimba moja... Mxxxxxxxxxxxxxxxiiiiiiiiiiiiiii.....!@#@$%^&*()_ zake huyo dada...
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Mshahara wa dhambi ni nini kumbe??
     
  6. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye rangi ya bluu ndipo patamu zaidi....!!!
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    Mwambie achague mume au mtoto wa kizungu. Hiyo tabia madada zetu mmeigeuza kama mchezo wa kawaida, yani umeolewa halafu unaendelea na mechi za mchangani? Ona sasa umevunjika mguu na huna bima!!!!!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alafu wewe mhukumu mhusika achana na habari ya sijui dada zako ndio zao....kwani wanaume wote walio kwenye mahuasiano/ndoa wametulia tuli!???
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah, hili pepo la ngono hili, linatuharibia mengi. Atubu tu kwa Mungu wake, amuombe kikombe cha kuachika kimuepuke. Au pia ampe nguvu za kukabidhiana na lolote litakalomkuta.
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni mjinga sana, yeye anajua ana mume cha kuiacha hiyo mimba ni nini wakati alijua fika ametembea na mtu mwingine, na isitoshe ni mzungu, wanawake wengine taaabu wanazitafuta wenyewe, asubirie hiyo aibu, kuna msichana namfahamu yeye alizaa africast kabisa eti akawa anakazana kuosha nywele za mtoto na bia ziwe ngumu, sijui alidanganywa wapi, ila hakuachwa, alikuja kuachana na mumewe kwa mambo mengine ya kijinga sana
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Is it a real story? It looks unreal... anyyway, huyo dada ajiandae kwa chochote kitakacho tokea.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseee...kumbe kosa lake lilikua kuacha mimba? !Kaazi kweli kweli!Haya mtoa mada mwambie mhusika afanye mpango wa kupoteza ushahidi!!
     
  13. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Nitakua mnafiki kumshauri huyu dada...labda ni suggest tu akapime afya kujua km hakupata maambukizi simply kwa kufanya ngono zembe! Haiingii akilini kua muda wote huyo "chotara" alikua anamsubiri huyo dada na kwa mechi zote alizouza kwake km alikua mwoaji mbona alimwacha solemba? Kwanini shemeji zetu hamjifunzi kutokana na historia za wenzenu?
     
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ha ha akizaliwa tu unamruka anafanana na wewe kila kitu kesi imeisha.:music:
     
  15. T

    Tall JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wapenzi wa zamani ni hatari sana katika mahusiano.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    watoto wote wakifanyiwa dna
    itakuwa timbwili la asha ngedere kila mtaa
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na wala msijaribu.

     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ajiandae... Hiyo ndoa imeshikwa na uzi.. Wakati wowote utakatika....
     
  19. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah...inasikitisha sana..huyu dada anakesi ya kujibu. Nadhan haipendi hiyo ndoa yake na pia hakujali kuwa na hiyo ndoa. Mpaka afikie uamuzi wa kuikubali hiyo mimba ya Ex ni kwamba alijitoa muhanga. ni wazi mtoto atafanana na baba japo kwa vitu vichache kama sio vingi. Ajiandae kwa lolote kwan upendo aliounyesha mumewe wa ndoa ni wa dhati..sasa itakavyokuja kuwa ndivyo sivyo awa tayari kwa lolote

     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    tunaanza na wa kwako wewe lol
     
Loading...