Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Okoa hii ndoa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chetuntu, Mar 13, 2011.

  1. c

    chetuntu R I P

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF, naomba mchango wa mawazo yenu. Kuna kaka ameoa na familia ya watoto 2, mke wake ni mfanyakaz pia anasoma evening classes. Tatizo huyo bibie hapatikani home kuanzia monday to sunday. Weekdays anawahi misa za alfajir hata watoto wanaandaliwa na house girl na baba yao.kurudi ni saa 4 na mafoleni. Dada amejikita kanisani jumamosi anaenda misa ya alfajiri kumi na moja, akitoka anaunganisha shule, jioni anaunganisha kanisani pia ni katibu wa kinamama, mzee wa kanisa kwa maandalizi ya jpili, then anaunga mazoez ya kwaya na kusalimia wagonjwa. Kurudi ni saa 2 au 3. Jumapili anaenda misa ya kwanza, akitoka ni kutembelea wagonjwa, kurud ni jioni kabisa. Watoto mama yao kawa house girl. Ameshaonywa sana, sasa ni miezi mingi.
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mambo my dear, sijakuonaona ulijipa mapumziko? Kwa mada yako,Hapo hata sala anazoomba sidhani kama mungu anazisikia, maana imeandikwa tupende vyetu na kujali vyetu kwanza ndio unaweza wafanyia wengine, au kuna kitu anakikimbia hapo nyumbani. Mume amuitie wazee watu wazima ili waweze mpa darasa. anawanyima watoto wake haki ya msingi.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    My Dear mumewe ndo kakutuma? Mwambie aongee na mkewe kwanza. Mambo ya ndoa magumu sana unaweza ukashauri wakakugeuka baadae. Maoni yangu yashanikuta haya
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    amwolee bek tatu atarudi mwenyewe
     
  5. c

    chetuntu R I P

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nipo dear majukumu, yani dada kawa busy mno na kanisa ,thanx kwa ushauri
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kila kitu kwa kiasi wapendwa!!
    Huwezi kutumikia kanisa tuuuuu na kanisa la nyumbani (familia) inakusubiri.
    Huyu mama ukweli wa kwa nini anafanya hivyo anaujua, na kama ni mtumishi wa Mungu na anajua anachokitumikia kwa kweli,
    hapa inabidi arudi ajitazame vizuri.
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    We mwache tu atakija kuta housegirl kamaliza kila kitu, wamama huwa wanajisahau sana tunapoolewa, huu ni uselfishness flani hivi. hapoakikuta mume kachukuliwa atamlaumu nani?
     
  8. c

    chetuntu R I P

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dear tuliombwa ushauri na kaka keshasema sana na bibie.
     
  9. c

    chetuntu R I P

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Halafu atarudi kanisani kulia. Haya makanisa yetu ya nyakati hizi ni hatari.
     
  10. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    shida ya haya makanisa ni wabinafsi sana...

    sasa hapo ni kumwachisha hilo kanisa kwa nguvu...
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mwambie huyo kaka ampe likizo housegirl.
    Akakae kwao kama mwezi hivi.
    Akiondoka huyo mama hatokwepa majukumu yake ya umuhimu.
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nawaonea huruma watoto wanakosa kabisa mapenzi ya mama..
    Mshauri huyo baba aongee sana na mkewe na asimame kama kichwa cha familia!!!
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dena umenena vyema nshasutwa na dadangu wa baba mmoja mpaka nkaloa,ndoa za watu si za kuingilia kabisa akiona yamemshinda atachukua hatua bila ushauri wa mtu,tukae mbali tuangalie kwa macho....
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chetuntu; Huyo Baba ajaribu kuenda na move ya mkewe kwa at least wiki moja kuanzia j'pili, ili aone hicho kizuri kinacho mkeep busy mke wake, I hope atapata mengi sana then atakuwa kwenye position ya maamuzi. Ukitaka kujua uhondo wa ngoma uingie ucheze mydear
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeah, Hii nayo naikubari, its a good option!
     
  16. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mwambie huyo baba ajichunguze mienendo yake! kuna kitu atakuwa amefanya kilichomkwaza mkewe,i guess nyumbani huyo mwanamke ameikosa amani she turned to church kama vile watu wanavyoturn to alcohol ama smoking to avoid problems,i think pia hakuna communication baina yao,ajitahidi avunje ukimya aongee na mkewe amwambie hamzuii kwenda church ila awe na kiasi.
     
  17. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi..
    Tatizo linaweza kuwa hapo. Kuna kitu kina m-turn off hapo nyumbani! Wajaribu kuangalia ni tatizo gani
     
  18. c

    chetuntu R I P

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanx dear kwa mchango alishamwambia apunguze ndo kaacha kwenda kwenye mikesha
     
  19. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ushauri huu wa Paul mtume unaweza kusaidi "HAKIKA IKIWA YOYOTE AWANDALII WA KWAKE MAHITAJI YAO NI MBAYA KULIKO YULE ASIYE NA IMANI" 1Tim.5:8, pia Mfalme sulemani alibainisha sifa za mke bora kwenye kitabu cha Mith. 31:10-31 natumaini ushauri huu unaweza kufaa
     
  20. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inawezekana huyo dada ameuingia wokovu kwa pupa.. manake inabidi asome biblia vizuri aelewe. Anashindwa kubalance familia na ulokole. Makanisa mengine ya kilokole yanatoaga mafundisho tofauti.. usipokuwa makini unaweza kuacha hata kwenda kazini ukawa unashinda kanisani. Sina hakika kama anasali makanisa ya kilokole au vp. Huo ni mtazamo wangu kuhusua wengi wanaochipukia wokovu. Unakuwa unaona kama dunia ndio inafikia mwisho.. yaani tabu juu ya tabu
     
Loading...