Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

okampo ataikokotoa tz ole wenu mnao fisadi uchaguzi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by sylvesterleonce, Nov 1, 2010.

  1. s

    sylvesterleonce Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hali ya taifa ni tete ole kwa wote wanaotaka kuufisadi uchaguzi na kuwagawa watanzania aidha kwa ukabila au dini hata kutangaza mshindi aliyeshindwa (the hague inaita) mtajulikana kwa majina acheni tule visamvu vyetu kwa utulivyu!...
     
Loading...