Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ok tukubali CCM ni mafisadi, swali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Nov 6, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    The so called "WAPIGANAJI" wana sema kuwa CCM wote ni MAFISADI

    je, huyu bwana mwenye uwanachama wa CCM tangu tarehe 18 Aprili,1977 na kadi Na. B124595, iliyotolewa na Tawi la Kisutu, Wilaya ya Ilala, Mkoa wa Dar es Salaam naye ni fisadi nambari ngapi?

    [​IMG]


    huyu bwana naye hapa chini naye ni CCM
    [​IMG]
    je naye ni FISADI namba ngapi maana wote hawa ni part the so called Chama cha Mafisadi...IF THATS THE CASE INAMAANA HAWA "wapiganaji" nao ni wanafiki au?
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    GT,
    Mbona umeshajijibu?
     
  3. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mukubali wewe na nani?
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    wanatofautiana kwa uzito na ukubwa wa tonge zao ,lakini wote walaji tu.
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280

    Yaa MWAMADIII.... SEMA!!!
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni vigumu sana kujua mpiganaji wa kweli ni nani."Wapiganaji" naona wapo wa namna hizi
    a)Wanao tumia mwamvuli wa "upiganaji" kuponda wengine
    b)Ambao hawataki kuonekana wapo kwenye kundi la mafisadi kwa hiyo bora wajiweke tu kwenye kundi la wapiganaji.
    c)Kuna wale wanao lipiza kisasi kwa wenzao
    d)Wapiganaji ambao wana tumia mwanya huo kuji nufaisha.

    Siyo wote wanao jiita wapiganaji ni wapiganaji wa kweli. Kuna wengine ni wanafiki tu.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    well said.
     
  8. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    GT,

    From "All The Kings Men" "Man is conceived in sin and born in corruption, and he passeth from the stink of the dydie to the stench of the shroud,"

    Nionyeshe mtu anayesema hana ufisadi na mimi nitakuonyesha muongo.

    Huyo Mengi ana mikopo kibao kachikichia, kodi kibao ka-manouvre.

    Huyo Mwakyembe kamburuza Lowassa bila kumpa haki ya kumsikiliza katika sakata ambalo imekuja kugundulika yeye mwenyewe ana issues za "conflict of interest" kati kwa miradi yake mwenyewe na kazi zake za tume ya bunge. Isitoshe kaficha some findings za tume kwa kuwatetea mafisadi kwa kigezo cha "kulinda heshima ya serikali", more like kubomoa heshima ya serikali na bunge.And this is just going with publicly available information.

    Afadhali hata ungesema Mwakyusa kuliko Mwakyembe na Mengi.
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    je inawezekana ikawa hawa wanaojiita wapiganaji nao ni part of wider strategy ya kuwafanya wananchi wajinga?
     
  10. Zalendohalisi

    Zalendohalisi Senior Member

    #10
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very well said. Pata tano!
     
  11. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    hayo yote ni matokeo ya kutokuwa na chuo cha kujifunza siasa, je mnakumbuka chuo cha siasa kivukoni ambacho kilikuwa kinamilikiwa na CCM? kwa kweli kile chuo kiliweza kutoa wanasiasa wakamilifu na wakomavu...! haya yanayotokea leo ni kuwa na wanasiasa wababaishaji ktk taifa letu ambao hawajui siasa ni nini..?
     
  12. Painstruth

    Painstruth Member

    #12
    Nov 9, 2009
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waaje hao wanasiasa wakomovu nchi hii,

    je hiyo zamani kulikuwa na vyama vingi?

    viongozi wazee wa sasa ndio wameharibu nchi
     
  13. K

    Keil JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa wote walio kwenye uongozi wa CCM sasa hivi, akina Kikwete, Makamba, Chiligati na wengineo wamepitia hapo Kivukoni. Kingunge ambaye ni fisadi mkubwa na mtetezi mkuu wa mafisadi, alikuwa Mwalimu na ninahisi aliwahi kuwa mkuu wa chuo hicho.

    Je, hao niliowataja, wamekomaa na wamekamilika? Wote unaowaita wababaishaji wamepitia Kivukoni na ndio maana mtu kama Kikwete alikuwa mpiga siasa Jeshini. Wanajeshi wote waliokuwa na vyeo vya PEO walipitia Kivukoni.
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hao hao tu GT, hii wanayotumia ni defence mechanism yao na ndo wanatuzuga nayo....hawana lolote
     
  15. Nzokanhyilu

    Nzokanhyilu JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,087
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    maybe its time i talk to Silvio
     
  17. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tube-light imewaka! hahahaha
    See the light my brother...It's never to late
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    SIASA na UONGOZI wa kisiasa unapogeuzwa kuwa MTAJI au KITEGA UCHUMI hakuna atakayekuwa MSAFI!
     
  19. N

    Nanu JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Everyone in our system is fisadi, lakini ni fisadi wa nini? Kuna watu wanaona ufisadi wao mdogo kwa sababu tu hakuna aliyewataja au kuwaanika hadharani, hata humu ndani ya jf ,mafisadi ni wengi na ni wengi sana. Kuna wengine wanashadidia hata mambo hawajui wala uhakika hawana, wala chembe ya kautafiti hawajafanya, then antuma kwenye jf.
    Kwa ujumla wote walio kwenye system ni mafisadi si sitta, mwakyembe, selelii, sendeka, lowasa, rostam, manji, sophia simba, malecela (mr&mrs), n.k. Wote hao kila mmoja ni fisadi wa namna moja au nyingine. Hakuna fisadi mwekundu na kijani, fisadi ni fisadi tu, haijalishi. Anayeua mtoto ameua, na aneyeua mtu mashuhuri ameua, wote adhabu yao moja.
     
  20. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    .....kwani wanaofanya ufisadi hawakuwepo wakati wa chuo hicho au ni damu changa ndio inafanya uchafu huo.?kwa sababu chuo kilikuwa cha ccm kiliweza kufundisha haya kinayoyafanya sasa.well done ccm.
     
Loading...