Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oil chafu kwa matumizi ya vyama vya siasa yatayarishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Sep 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kutokana na chama cha mapinduzi kuchuja wagombea wa nafasi mbali mbali za kisiasa na kuwa acha wengi wao kutokana na sababu mbali mbali zikiwemo za utovu wa nidhamu na kutaka madaraka zaidi ni dhahiri shahiri kuwa watu hao waliomwagwa wana jiandaa kuhamia vyama vya upinzani na hasa hasa CHADEMA. Mwenyekiti wa CCM ameishasema wa-go ahead ya kuhama kwenye chama hicho dume na tawala.

    Kwa muktadha huo basi hii haina Shaka kuwa vyama vya upinzani vitachukua oil CHAFU ya CCM km ilivyo Ada Yao siku zote.
     
  2. S

    Savannah JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CDM wasiwakubali itakuwa kwani itakuwa kuongeza akina Shibuda wengine.
     
  3. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Watakuwa wamechukizwa na Ccm kuendeshwa kwa misingi ya kifamilia zaidi ,wewe fikiria mtoto wa malecela alikuwa Huko ughaibuni muda wrote Leo yeye Ndio anateuliwa na waliokifia chama wanatupwa kova wao sio familia za vigogo, fikiria tena mwenyekiti JK anakaa kupitisha jina la mkewe,mwanaye na mdogo wake na kuwaacha wengine wana haja gani ya kutekeleza kukaa Ccm?

    Fikiria MAdabida mtu na mke! Malecela KIlango na mwanaye LE mutuz , kawawa kaka na dada, na wengineo kibao , Hal walalahoi wabakie Ccm kwa lipi? Watakuwa lazima wamechoka kwani wameumizwa na kudhalilishwa sana , nawashauri wao wasiendelee kubariki huo uovu na unyanyasaji wa aina hiyo.
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,243
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Hivi hamuwezi kufanya siasa zenu bila ya kuitaja Chadema? Ama kweli chama dume kimewabana kisawa sawa.Akinyanyuka dhaifu....Chadema, akiinuka vuvuzela........Chadema,akipanua domo mzee wa kulia lia .....Chadema. misukule ikiingia hapa jamvini...................................Chadema.Chezea nguvu ya umma wewe.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    usipoitaja chadema sijui unasikia nini
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama vile Slaa , mke mdogo, mke mkubwa na Tundu Lissu na sista wake wa kiti maalum.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Kwa chama makini kama CDM hili wala si tatizo!!!!
     
  8. t

    thespecialone Senior Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Baseless predictions...
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Oil chafu ina matumizi mengi sana.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Waste and useless thread ever seen under the sun.
    Mbona kuna baadhi ya watu mliokuwa mmewamwaga kama oil chafu, wamewatia mkwara mkaamua kuwarudisha? Ina maana na nyie mnatumia oil chafu?
     
  11. m

    mamajack JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aise fundi wenu na timu yake wote vimeo,oil waliyoimwaga inauafadhali kuliko ile waliyobaki nayo.hilo gari sidhani kama livuka kitonga.
    yaani magamba mmeona bora mjiandalie kamba wenyewe ili mjinyonge vizur!!!!!!wapuuzi kweli,2015 mnanyolewa.
     
  12. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ongea pumba zako ukijua kuwa Nimrod Mkono ni kama mungu mtu kule Musoma.

    Mmejifanya mabingwa wa mipasho mkidhani mnamkomoa mtu sasa mnaanza kuweweseka. Sasa kama ni oil chafu mbona bado unaitilia maanani, si uiache basi una haja gani ya kujiuliza itachukuliwa na nani?
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,440
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    kupaka mbao za kenchi zisibunguliwe.
     
  15. D

    Deo JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Si kweli, huu ni mwnzo wa EXODUS ya kwenda CDM.

    Tadhari tu, CDM safari hii ijue kuwa Sisiemu imetambua unyoge wenu wa kukumbatia hawa wanaojiita wanaharakati, wamewatuma maajenti lakini safari hii watawatuma makomando ili wawadhoofishe. CDM isi underestimate mafisadi, wana mbinu nyingi sana na hasa wakati sisiemu inakaribia kufa inaweza kutupa mateke ya nguvu ikajiiokoa na kuiangamiza cdm.

    Uzuri sisiemu imemtosa fisadi ze mkapa ambaye kwa mipango ya kifisadi ni kichwa, hawa wengine wa jeykey ni machina

    Mchungeni fisadi Mkono atakuwa na malengo mazito.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Waliopendekezwa kugombea wote ndiyo oil chafu! Mwenyekiti mwenyewe oil chafu, itakuwaje akachagua cream?
    waliotemwa wanajulikana si wa kundi la Kikwete na Lowassa, lakini tunawaomba wabaki huko kukimaliza kabisa!
     
  17. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kumbe Ndio maana vijana kutoka familia maskini mmewaondoa kwa sababu wao ni oil chafu , yaaani wameshatumika na sasa ni mew do aw kifamilia? Kwa hiyo Kama hujabahatika kuzaliwa na familia za vigogo wa CCM wewe ni oil chafu na hutakiwi Ndani ya CCM ?
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  20. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,682
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    haaa haaa

    umemaliza mkuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...