Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OIC inasemaje kuhusu Mashoga?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by J4MAYOKA, Nov 4, 2011.

  1. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je OIC inaruhusu ushoga?

    kama hairuhusu kwa nini tunganganie kuwemo ndani ya JUMUIA YA MASHOGA ya COMMONWEALTH?

    thread hii itatupa picha na kuwatambua za watetea mashoga wa JF ambao wanapinga tusijiunge na OIC
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Huko ushoga pia upo ila ni marufuku kuuzungumzia. Umesahau yule prince wa saudia aliyemuua mumewe ambaye ni mwanamume mwenzie wakiwa wanakula raha huko UK? Tangu mwaka jana huyo prince wa Saudia yuko ndani.


    Dawa ni kujitegemea kwa kutumia rasilimali zetu na siyo kutafuta jumuiya za kuganga njaa na kuomba omba kama matonya
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
     
  4. m

    matunge JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Tuombe Mwana wa ADAMU aje upesi. Vitendo vya uovu huu vipo kila mahali. Si nchi tajili wala masikini, kote tu. Si dar wala Sumbawanga kote vipo tu. Watu wanafanya uchafu mpaka kwa wanyama. YESU KRISTO ana huruma sana, na ni mvumilivu, anaacha mtu aamue mwenyewe kumtumikia YEYE ama shetani. Lakini siku ya MWISHO yeye ndo atakayehukumu. Ukichunguza sana katika mjadala huu (wa cameron) utagundua issue ni kuutangaza?
     
Loading...