Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ohio driving license found in dar!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Wambandwa, Oct 12, 2010.

  1. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hi Guys Up There in Ohio,

    Yesterday evening I bought a used lady's pulse for my wife; tro my astonishment I found an Ohio Driver's License issued to:

    KELSEY M DEMANGE
    8714 CAMBRIDGE DR
    VERSAILLES, OH 45380

    This license expires on 14/04/2010
     
  2. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Here's is a license (attachment)

     

    Attached Files:

  3. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama inawezekana mpostie naona bado iko valid ina expire 14/03/2012.
    Si unajua tena mambo ya mitumba :tonguez:
     
  4. M

    Myamba Senior Member

    #4
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namsapoti Kiraka kuwa ni vyema ukaiposti hiyo license to the owner at Ohio kwani it is still valid, and owner will thank you very much.
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    If she has special arrangements with any courier company (FedExpress, TNT etc) I'm oblidged to deliver!
     
  6. l

    lily JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa wewe unamnunulia wife second hand bwana ha!:hand:
     
  7. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    She insisted on having it.. ila ni nzuri kuliko hizo mnazoleta kutoka China.
     
  8. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Maelewano yao, wewe yanakuuma nini!!!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    May be uipeleke polisi,they will know what to do.Unaweza kujikuta kwenye shida ambazo hazikuhusu,maybe ni mtu anayetafutwa,may be she put it there in purpose etc
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Na asijikaushe hapa.Au vya kununuliwa na mume ndo inabidi kumchuna,manake hata fungus za mtumba nazo zinalipa kuliko za kichina..
     
  11. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Ipeleke hapo American Embassy watamtafuta!.
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hili la kuipeleka leseni hiyo American Embassy. Usiipeleke kabisa polisi wa hapa kwetu itapotea, hakuna umakini wowote maana haina tija kwao (si unajua ili ushughulike issue yako ni lazima utoe kidogo kidogo?). Kule embassy watampatia tena very soon, wakitoa tu taarifa wakipitia data base wanamtafuta mhusika haraka sana.

    Pia second hand bags are better than any kind of bags sold in Tanzania. Kule mitumbani kuna designer bags ambazo hapa hazipo, ziliozopo ni feki tuu!! Asikuambie mtu hata mashati na suruali, hadi viatu ni classic tu, you get designers items, na ukivaa kabisa unaonekana classic. Hebu jaribu kupita mitaa ya mkwepu jirani na bilicanas ni mahususi kwa mashati ya mitumba na suruali. Usibishe.

     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Je akikuta imehusika katika wizi,Ujambazi,Car jacking? Haitakula kwake... ???
     
  14. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    jamani . .. keshasema kaiokota / kaikuta kwenye nguo, mbona ni jambo straightfoward. Labda kama akiipeleka police post ya TZ
     
  15. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    TB,
    Umenitoa usingizini, km mwenye hiyo license ni marehemu itakuwaje? Nasikilizia. Mimi kilichonishangaza ni mtu kusahau kitu chake muhimu km license kwenye pulse anayo - tupa!
    Hii ni tofauti kukuta dola moja au tano kwenye jeans.
    Hata kuipeleka Embassy naogopa.
     
  16. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    peleka ubalozi wa marekani. hao jamaa wanathamini raia wao kupita maelezo. Watampelekea na wanaweza kukuzawadia tuzo kama mtu unayejali wengine. Mie nilishawahi kuwa nje, kuna balozi za kibongo - ukipatwa na tatizo ujue lazima uzae nalo. wao watakwambia bwana sisi hatuingilii mambo ya nchi nyingine.
     
  17. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Itupe tu! kama wala usisumbuke, maana huyu binti akiitafuta na akiikosa basi atawajulisha authorities huko Ohio na watampelekea nyingine. Enjoy life mzee wacha kujipa presha! Ta!!
     
  18. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama Upo Dar,Chukua karatasi andika umeipata ktk pochi la mtumba,weka email yako,simu etc.andika kuwa ungependa kuwasiliana na mtu mwenye hiyo leseni ,then ipeleke au iposti ubalozi wa marekani,wataifungua na kuipeleka kwa muhusika plus ujumbe wako,kwani unaweza kuwekwa ktk Guiness book of records,kuwa leseni ilipotlelea marekani na kupatika TZ after soo and soo time,miles etc,pia inakupa opportunity ya kutenda jambo jema plus kunetwork na mtu wa mbali :)
     
Loading...