Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ohhhh! La aziz, hamna kama wewe katika ulimwengu huu, nakupenda sana.

Discussion in 'Jamii Photos' started by kwamtoro, Mar 29, 2011.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi unavyo jipenda. Sijaona wa kufanana na wewe. Unajua kutumia manukato, kujiremba. Kwa kweli unajipamba kuliko wasichana wote wa Tanzania. Nataka dunia nzima itambue jinsi gani ninavyokupenda. Siku ukiniambia mimi na wewe basi, ndio itakuwa siku ya mwisho ya maisha yangu, nitakufaa. Nakupenda First Lady

    Kila kukicha nakupenda zaidi ya jana. Manyangau nao awaishi kutugombanisha.

    Beuty.jpg
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh mpende mwenyewe!!!
    Huu urembo balaaaa????
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Penye pengo huitwa kuna mwanya na penye chongo kengeza
     
  4. l

    lukatony JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ulevi huo jamani!mbona mnalewa sana!simaanishi pombe!ulevi wa mapenzi!wadau nini tiba!TUJADILI!
     
  5. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nakupenda tuu, Vile Ulivo nakupenda tuu, Honey

    PUA KAMA NGUMI

    Nakupenda tu Honey
     
  6. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    daa huyu wako mwenyewe mdau!
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tueneshe na kiwiliwili..maana watu huaga wanafunika na mto usoni kisha wanaendelea na utaratibu kama kawa...:bounce:
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    dah! hii ngoma ikikutokea gizani lazima uombe msaada wa polisi.
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    duu hehehe hapa hapana pwaaaaaaa:lol::lol::lol:
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kitu kituu babaa..chrismax tree hahaha
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    We picha yangu umeitoa wapi?
     
  12. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
     
  13. R

    Renegade JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Kupenda ni kama ugonjwa, bila dawa mh.!
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama MAimartha Jese vile duh

    [​IMG]
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh hilo pua kama Loketo:lol:
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mkuu tuombe razi kwa kulikuza hili picha.
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  18. Kelvin Joseph

    Kelvin Joseph Member

    #18
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! mwanangu unajua kuchagua.
     
  19. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safi sana mkuu una ujasiri kama mafisadi!! Kwa sura hii nina hakika hutoibiwa!!! :lol:

    [​IMG]
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    amefanana na yule mnenguaji wa siku nyingi wa African stars band.
     
Loading...