Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oh Your Excellence! (Picha)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 30, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    baada ya kupokea misaada yenye thamani ya shilingi milioni 51 toka Uchina. (Picha na Haki Hakingowi)

    Rais Jakaya Kikwete Apokea Misaada Kutoka China

    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akiwa katika mahojiano na mwakilishi wa shirika la habari la Xinhua nchini Tanzania Bi. Guo Chunju mara baada ya nchi ya China kukabidhi vifaa mbalimbali vyenye thamani ya shilingi milioni 51 kwa ajili ya shughuli za maendeleo nchini jana jijini Dar es salaam.​

    [​IMG]

    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiwa amepanda katika pikpiki aliyokabidhiwa na balozi wa China nchini Tanzania Bwana Liu Xingshen kama seshemu ya msaada wa China kwa sekta mbalimbali za maendeleo nchini.Hafla hiyo ilifanyika ikulu jijini Dar es Salaam jana asubuhi.Misaada mingine iliyokabidhiwa katika hafkla hiyo ni pamoja na baiskeli, chupa za maji na mashine za kushonea nguo.​

    [​IMG]
    Balozi wa China Nchini Tanzania Bwana Liu Xinsheng akimkabidhi Rais Jakaya Mrisho Kikwete mipira soka na vifaa vingine ikiwemo baiskeli,pikipiki, chupa za maji na mshine za kushonea nguo kama mchango wake kwa sekta mbalimbali za maendeleo nchini.Wakati wa hafla hiyo fupi iliyofanyika ikulu jijini Dar es Salaam.Rais Kikwete alitangaza kuwa misaada hiyo itapelekwa kwa waathirika wa mafuriko Kilosa mkoani Morogoro​

    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiangalia viatu vilivyotolewa msaada na balozi wa China nchini Tanzania Bwana Liu Xinsheng katika hafla fupi iliyofanyika ikulu jijini dar es Salaam jana asubuhi.Rais Kikwete alitangaza kuwa misaada hiyo itapelekwa kwa waathirika wa mafuriko wilayani kilosa,Mkoani Morogoro.​

    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akiagalia msaada wa baiskeli zilizotolewa na nchi ya China ikiwa ni sehemu ya msaada wa vitu mbalimbali vyenye thamani ya shilingi milioni 51 vilivyotolewa na nchi hiyo jana Ikulu jijini Dar es salaam.Kulia kwake ni Balozi wa China Liu Xinsheng aliyekabidhi msaada huo.

    Picha na Freddy Maro/Ikulu


    My Take:

    Misaada mingine tunayopokea au kumuacha Rais apokee kwa niaba yetu ni ya kiudhalilishaji wa jumla! Yaani hawa Wachina wameshindwa kupeleka misaada yao Red Cross au kwa taasisi fulani moja kwamoja hadi wapeleke Ikulu?

    We are so cheap! This is when I call to mind with some apprehension SWALA and kampuni ya BORA! Mweh Ubepari kweli ni unyama!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    mmhh.......mwanawane!!!!
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ccj inanukia
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    "Baiskeli za Cheng shang kwa madaha ndio zenyewe zina nguvu imara kama simba. zinabeba mzigo zaidi ya punda."

    Nimelikumbuka tangazo la baiskeli. Hivi kiwanda chetu cha baisikeli kipo? kinafanya kazi?
     
  5. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Brother MM, na kakako mwenyewe sometimes amezidi mno. Nafikiri wewe ni rafiki yake wa karibu, jaribu basi kumshauri ajaribu kudeligate baadhi ya mambo. Waziri anayeshughulikia maafa si yupo, kwanini asipokee yeye?
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kzi kweli kweli jamni!
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaani msaada wa milioni 51 unapokelewa na Rais! Mkulu anatuaibisha kabisa na kutufanya WaTZ tuonekane so cheap. Kiasi hicho cha pesa kwangu mimi kingepokelewa na Mkuu wa Wilaya ya Ilala na si Rais.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    mkuu hapo kwenye bluu ni kingazija hicho?
     
  9. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    jamaaaaaaaaaaani,,,,,mwee!!
     
  10. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh, samahani kwa usumbufu! Nimerekebisha dada.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,607
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Ipo siku wachina watampelekea condom za kichina na
    tunaomba azionyeshe hadharani hivi hivi huu ni ukwereeeeee

    aibu yao aibu yetuuuuuuuuu
    aibu yakeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee shame presida!!!!!
     
  12. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hivi hii picha wamepanda watu wangapi? au ni macho yangu yamekuwa ya kichina? maana naona kama kuna miguu ya kulia miwili mmoja kwenye paddle na mwingine chini au?? Presidaa alipakia mtu mgongoni???
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hapo muheshimiwa amekaa kwa upande mmoja, hajaipanda hiyo TOYO ipasavyo
     
  14. d

    damn JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nafikiri ndicho kimegeuzwa kuwa cha kutengeneza madawa pale mwenge ...shelys!
     
  15. d

    damn JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kuna mtu kwa nyuma alikuwa anastabilize piki isianguke. Jk aoenekane kama anaendesha hivi.
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa kama kila upenyo wa kufikia maendeleo mmewapa wageni watengeze faida na kuondoka, mnategemea mtakosa rais matonya?
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi sioni tatizo na hiyo misaada!nashindwa kuwaelewa kwanini mmekuwa wakali
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    ningeshangaa kama ungeona kuna tatizo. Ndio uzuri wa fikra tofauti kwenye demokrasia. Misaada haina tatizo lolote, tatizo liko kwa Rais!
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tatizo la rais ni KUIPOKEA YEYE MWENYEWE?
    au KWAMBA WACHINA HAWAKUCHANGIA RED-CROSS?
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Mmmmmh Kaaaaaaaaazi kwelikweli.
     
Loading...