Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oh Gosh! But It Was Just A Mistake....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Asprin, Apr 22, 2011.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Guys...!

    Babu hakujua kuwa leo ni Good Friday!.....So he did it by mistake.

    Hata hivyo, kwani kongoro ni nyama?......Eti?.....!

    Babu anawatakia PASAKA njema!

    Babu loves you all.....!
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tobaaaaaaaaa! Babu umekula kongoro????? Bt kwel sio nyama!!! Umepata dhambi babu, hutafufuka pamoja na Yesu!!! We loves you too babu! Happy easter!
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Thanks darling....know what? kila anayekuwa wa kwanza kumtakia babu heri ya chochote anapewa zawadi....

    Zawadi yako?......mapacha watatu!

    Be blessed Sweetie!!..............Babu loves you vibaya sana!
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Daaaaaah! More dan thanx babu! Leo ndo nmeona faida ya kuwa wa kwanza!! Mibaraka yoooote ya babu na mijizawadi ishaniangukia mimi, aisee raha tupu, watakaokuja nyuma yangu woooote wataambulia makombo ya baraka za babu! Thanx again babu! I lv u pia! Enjoy!
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Amin, amin, nakuambia hakuna atakayekuja nyuma yako....baraka zote za kwako, kazi kwako kufurahia baraka za babu! Usimwambie mai fellow tablet klorokwini....pliiiiiz! ana wivu kama mpemba wa kijitonyama
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yan ndo nmeanza kuzifurahia, ujue nini babu, c nlikuwa nmenuna since morning? You know why? My boss c kajifanya mjanja et hakuna cha ijumaa kuu wala gud friday wote muje kazini, c ndo nkamjia na pozi la kununa toka asubuhi? Bt huez amin nmeanza kutabasam kwa mbali kutokana na hiz baraka zako, yan zinamiminika balaa! Thanx na felow tablet cwez kumwambia manake namjua vema, hakawii kuniharibia hili pozi jpya la tabasam! Nahsi atakuwa church mida hii. Hii ni siri yetu wawili tu!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa...Fellow tablet aende kanisani? Labda kama mama yangu ni mwanaume!...........Sweetie twenzetu kanisani bana....huyo bosi wako tajiri ni mkoloni mamboleo. Na tumeambiwa tajiri kuingia ufalme wa mbinguni ni sawa na Sweetlady kupenya kwenye tundu la kongoro la mbuzi.
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Oooh Asprin umekula meat leo??! sawa tukutane church, nimeshawahi hapa nkurumah hall mana huwa panashona kila Good Friday!!

    Mbarikiwe na huu wimbo

    You came from heaven to earth,To show the way
    From the earth to the cross, My debt to pay
    From the cross to the grave, From the grave to the sky
    Lord, I lift Your name on high..

    YouTube - Lord I Lift Your Name On High (worship video w/ lyrics)
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Babu babuuuu why!!!!
    Pasaka njema
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahaha! Kumbe fellow tablet alindanganya eeh!,.. Et alinambia ameokoka na huwa hakosi kwenda kanisani, mbaya zaid akasema anaimba kwaya eti sauti ya3, daaaah bora umenishtua manake nlishaanza kumwingiza rohoni, namtoa nakuweka wewe babu! "Nimemwambia bosi babu kasema niruhusu niende kanisani coz ukicheza ufalme wa mbingu utausoma tu kwenye bibilia", ndo kanipa ruhusa, nisubiri nakuja twende!....lol..
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Sikula nyama bana........soma vizuri...nlikula kongoro!
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    MRozaaaaaaaaaaaaaaaa...because!!!

    Pasaka njema kwako pia mupenzi.....Jukwaa lako limeenda wapi?
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahahaha...kama bosi wako ni mwanamke mwambie babu atamlaani akipata ujauzito ajifungulie thruu kitoa kinyesi, na kama ni dume liambie nitalilaani baioloji yake iamie usoni........haijalishi kama hajatahiriwa LOLZ
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu hauko peke yako aisee... Jana nimetua G8 kwanza nikashangaa mbona patupu vile, but sikuwaza sana, nikaagiza ulimi safi... ile napiga nkijiko cha nne tu naskia clouds wanakumbushia tena (maana wakati natoka nilikuwa najisemea kimoyomoyo leo siwezi kusahau)

    It was a bad feeling aisee, nikatema mzigo na kuamka fasta, jamaa walinicheka ile mbaya plae g8... Nina imani madogo walifaidi sana ile supu
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umeshatubu!?
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaa......kamanda mkuu danganya toto hiyo! kitu kishaingia mdomoni ukiteme? Labda kama sikujui vizuri
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Faida za kusali dominika kupitia tivii...na leo umeenda kweli?
    Unazijua amri za kanisa? Mojawapo ni hudhuria misa takatifu, dominika na sikukuu zilizoamriwa, funga siku ya jumatano ya majivu usile nyama siku ya ijumaa kuu, pokea ekaristi takatifu hasa wakati wa pasaka!
    (biggy uliikumbuka sakramenti ya kitubio?)
     
  18. kure11

    kure11 Senior Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not sure kama alikumbuka,na kama alikumbuka alishachelewa,au alipofika maeneo ya church akasahau kilichlmpeleka pale akoondoka !!
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    haaa we B wewe apo kwen kitubio apo......
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    babu unazeeka vibaya
     
Loading...