Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oh God help us!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vicenttemu, Dec 10, 2010.

  1. v

    vicenttemu Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni lini watz tutakuwa na uwezo wa kuzungumza jambo serikali ikubaliane nalo? Inackitisha hata katiBa ya kutawala imefanywa ni ya watu fulani na sio ya watanzania. Ahadi lukuki utekelezaji ndoto ya mchana.sawa basi, tupeni hata huduma nzuri huku mashuleni, au kwa sababu watoto wao hawasomi huko ndo maana. Oh God help us. Nchi moja watu tofauti, matajiri kule na ubaguzi wao. Maskinnao kivyao na shida zao. Nasikia viongozi wengine kuacha kamilion kamoja supermarket ni kawaida kabisa, wakati raia jimbon kwake wana njaa hoi bin taaani. Safari ni ndefu tuckate tamaa. Lets keep going people.
     
Loading...