Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oh! Brother Lissu where art thou?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by status quo, Apr 17, 2012.

  1. status quo

    status quo Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    kwakweli sina budi kukiri kuwa uwepo wa Tundu lissu bungeni ni muhimu sana, jana werema kashinda kirahisi mno.jamaa yuko wapi?
     
  2. R

    Radi Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Magamba walijua hiyo ndio maana wakaamua kumchelewesha kwenye kesi isiyokuwa na kichwa tumbo wala miguu.Yupo singida kwenye kesi waliomfumfungulia.Shame on Magamba's.
     
  3. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaamua kukomaa mwenyewe
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anapigana kufa na kupona wasim godblesslema
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kaka si unajua yale majambazi (CCM) yamempa kesi ya kishetani kule singida ili yampotezee mda na badae ikibidi yamfanye ushetani kama yalivyomfanyia lema. Lakini naamin Mungu atamsaida kamanda wetu arudi mjengoni ili azidi kuyaibisa haya haya ma-agents ya shetani( magamba) bungeni.
    SOLIDARITY FOREVER
    TOLERANCE GIVES POWER
     
  6. B

    Benaire JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 1,940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua huu upuuzi wa kuwashtaki shtaki wabunge,wanakuwa hawashiriki kwenye kazi zao kikatiba nadhani uwekewe utaratibu mpya.
    Wakati wa bunge,mbunge anapaswa kuwa bungeni na kama kuna jambo lolote ambalo linaweza kumzuia kufika bungeni na pia linaloweza kuahirishwa basi liahirishwe mpaka baada ya vikao vya bunge!
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamaa kesho atakuwepo mjengoni, now yupo safarini kuelekea mjengoni. Hukumu ya Kesi yake ni mpaka tarehe 27.04.2012
     
  8. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuanzia kesho awahemi!!
     
Loading...