Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Oh!ametenda tena muujiza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pure nomaa, Jan 6, 2012.

  1. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mlevi mmoja alikuwa akiendesha gari huku akiwa amelewa na pia akiwa na chupa ya whisky mkononi.wakati akiendesha katika barabara fulani askari usalama alimsimamisha na kuanza kumhoji kama ifuatavyo:-

    Askari>>kwa nini unakunywa pombe wakati unaendesha gari

    Mlevi>>hii siyo pombe ni maji tu

    Askari>>lete niyaonje kama kweli ni maji

    Mlevi>>chukua tu endelea

    Askari>>akaonja na kuguna,hii ni pombe tena kali sana

    Mlevi>>he mungu ni mkubwa,ametenda tena.kama alivyotenda muujiza kana ya galilaya,amebadilisha maji kuwa pombe!huu ni muujiza
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mh! Km mi ndo askari ningemnasa keleb taasu!
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Kama mimi ndo asikari namwambia haya ondoka, halafu naendelea kugida kilaji
     
  4. P

    Prince edu Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kwel jamaa lina akili than more!
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hhahahahahahahahahhahahahahahahahahahah!!!!
     
  6. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huu ni udhalilishaji wa kidini na siyo joke, SAY NO TO ANY DISCRIMINATION
     
Loading...