Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ogopeni: Lilian Garden Bar Mikocheni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pdidy, Nov 29, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Dear all,

    hii ni kwa wale wenye mchezo wa kunywa sehemu zenye amani napenda kuwaonya kuweni makini na sehemu hii inaitwa lilian garden bar iko karibu na kwa warioba!!!ukuiiona utaona sehemu ya maana ila mambo ya ajabu yanafanyika pale!!!

    nilikuwa nikinywa na marafiki zangu gafla nikaondoka na kuahidi kurudi muda si mrefu ,niliporudi nikakutawameenda kuwadai na kuwalazamisha walipe boss anataka kuondoka na pesa ,,nilipowauliza nikakuta wameambiwa nadaiwa 76,000 tofauti na ukweli halisi!!!akwa mwenzangu amelipa nilipomuuliza muhudumu mbona nilishalipa za mwanzoni akajibu kamuulize boss wangu!!ameshaondoka!!sikuwa na jibu,,nilipomuuliza yule mwanamke alijibu kwa matusi na kusema hizo ndio deni lako!!!nilibishana nao na kuwaonyesha zilizolipwa bahati mbaya mhudumu alikubali na bosi wake sijui alipaata wapi ile bill!!!

    kama kawaida nilipouliza nikaambiwa hii ndio tabia ya huyo muhusika na hivyo siku nyingine muwe makini !!lingine nikashauriwa kuna wakati mwingine wanaweza kuwepo wahuni anajifanya amekutumia bia ,baadae unafwata na kuambiwa alieagiza ameondoka naomba bill yangu!!!hivyo kama mnakunywa toa hela waombe risiti utadaiwa na kuacha chupi usipokuwa makini kwa usichokunywa

    cheers
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    yule mwanamke ni mjeuri kweli,namjua sana na nilihisi ipo siku watu watachoka,pole sana mama mia ndio ukubwa nenda sheraton!!
     
  3. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Inabidi kudai risiti.
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  5. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hapana Mtindio huwezi kulinganisha Bar na Duka la nguo. Vinginevyo aanzishe forum inayoitwa bongo kunakera ambapo watu watapost threads kama hizi za "mauzi ya wafanyabiashara wasanii na wezi bongo". Nafikiri MoD atalifanyia kazi.
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bora kulipa mwanzo... haya ya bili yana matatizo sana
     
  7. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aaaaah Mama Mia,
    Hamna kingine cha kuacha isipokuwa hiyo?
     
  8. Tanzania 1

    Tanzania 1 Senior Member

    #8
    Nov 30, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Acheni pombe mjipunguzie matatizo!
     
  9. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,720
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Kuacha pombe........?!!

    Washauri kwanza TBL au Serengeti breweries waache kutengeneza bia!

    Teh teh mkuu, kichaa katoa wazo...!

    Pombe ni kiburudisho maridhawa kikinyweka kwa wakati na kiwango kinachofaa.
     
  10. Tanzania 1

    Tanzania 1 Senior Member

    #10
    Nov 30, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duuh! Unasubiri hadi ufanyiwe!! Be Proactive, man!! Sababu si kuwepo kwa pombe, bali ni wewe mtumiaji wa pombe.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hiyo Idea Mze!

    BAr za namna hiyo ziko nyingi hasa wakiona kuna mchanganyiko wa jinsia... Lipa Kwanza Bar ndio way forward!
     
  12. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kuna mkoa nilikwenda sikumbuki upi, wanakunywa finished bottles hazitolewi wanaweka chini ya miguu. ukimaliza wahesabu chupa tupu walipa!

    Na Mkoa mwingine, nikaona wanahesabu vizipo ukinywa unaweka kizipo mfukoni. ukimaliza wahesabu

    Waiter akija na kizibo chake ataeleza kakitoa wapi?
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kibu, unaonyesha wewe ni mnywaji mzoefu... ushauri wako ni mzuri sana
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mji wa Tanmzania au wapi!!! Mbona njia kiboko hii!!!
     
  15. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Trying to recall, mi si mwanji but i have a found hobby of visting Pubs kila napokuwa katika mkoa,

    It's intresting to note kila mkoa wanywaji(wenyeji) wana character tofauti, kabisa mfano Iringa Mwanji mzoefu hawezi kunywa bila kupiga kelele, zikikolea lazma ataongea kwa sauti kubwa wote wamsikie n.k
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    This is pathetic !!

    Usumbufu wote huu wa nini? Kwa nini watu wanasumbuliwa kiasi hiki wajameni? Heri ya mimi masikini ninayeishi online 'ninayekunywa kwa hisia' hizi bughudha hazitonipata..

    teh teh teh..
     
  17. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2008
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Sehemu nyingine hata kwa mambo ya kubambikiwa bill ni Safari carnivore na jeshini masaki.tena jeshini ukigoma wanawaita ma MP ili wakudunde na kukutia ndani.sehemu zote mbili wenye bar wana collude na watu wao ili kujitengenezea pesa zaidi
     
  18. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35


    ... hii naikumbuka. Ni Mtwara. Wako makini sana. Ila trick hapa ni chupa ngapi kauza yule waiter, na si kukusaidia wewe kuhusu bill!
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mia kwa mia (100/100 au 100%)
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata Zenj miaka ile ya kunywa bia kwa leseni kulikuwa na utaratibu wa kuhesabu vizibo.....
     
Loading...