Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ogopa mgonjwa wako kutibiwa na madaktari waliopelekwa Muhimbili toka Wizara ya Afya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ozzie, Feb 8, 2012.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi siwezi peleka mgonjwa wangu akatibiwe na madaktari waliopelekwa Muhimbili toka wizara ya afya kwa sababu tatu kubwa:
    1. Wengi hawajafanya kazi za kutibu wagonjwa kwa zaidi ya miaka mitatu. Wamesahau hata dose ya panadol. Halafu sheria inasema usipotoa tiba kwa miaka mitatu lazima urudi kufanya intern au mafunzo elekezi. Nitatibiwaje na mtu anayeshinda wizarani akinywa chai.
    2. Wengi wamesoma Urusi na China, hivyo wako 'shallow' mno. Hawajui lolote.
    3. Wanajeshi Muhimbili ni level kubwa sana kwao.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mtasiwa ameenda kufunga mihogo?teh teh teh kazi ipo.
     
  3. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtasiwa inatakiwa afanye internship kwanza. Asije ua watu bure. Hata diagnosis sijui kama anaweza pata.
     
  4. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    kote nakubali kasoro hapo kwenye RED ....... Tanzania imekuwa ikipeleka wasomi kwenda hizo nchi toka miaka ya 80 wengi ni wazoefu na madactari bingwa sasa....
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nakuunga mkono.hawa jamaa sio shallow mbona hata maspecialist wetu wa muhimbili wengine wamesomea huko?
     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sijawahi sikia kiongozi wa China au Russia akipelekwa India au Uingereza kwa matibabu!
     
  7. K

    Kwaito Senior Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatzo ma dr wanaosoma muhimbili huwa wanawadharau waliosoma hzo nchi!mi huwa nawashangaa maana sijaskia wachna wakija kutibiwa muhimbili zaidi ya hao wachna kufungua hospt hapa na wanapata wagonjwa kibao!
     
  8. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    true mi nawafahamu wengi tu...
     
  9. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Madktari wa china na Russia wako fiki! labda aseme kingine!
     
  10. makoye2009

    makoye2009 JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,562
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Na mimi sijawahi sikia Kigogo wa Serikali ya Tanzania hasa CCM akipelekwa China au Russia kwa matibabu! Wote wanakimbilia India.
    Je, ni madaktari wangapi walioko Muhimbili wamesomea India????!!!!

    Tafakari!
     
  11. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    kwasababu india wanakula cha juu
     
  12. B

    Bettina Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx ujinga mtupu huu
     
  13. B

    Bettina Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, ndugu yangu nimeshindwa kuelewa hapo kwenye RED! Nategemea comment yako hadi ukaiweka hapa itakuwa evidence-based!
    Labda tu nikuombe uweke evidence hapa tufahamu hizo data kwani sikuwa na habari kuwa doctors wa urusi na china wako "shallow mno" ukilinganisha na??????
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ushallow wa madaktari wa china na urusi unaweza kusababishwa na mfumo wa hospitali zetu ambao uko outdated.
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Asikwambie mtu hawa jamaa waliosomea huko niwalevi nomaaaaa. Huwa wanajitengenezea wenyewe ulabu maabara. Kuna waliopoteza maisha kwa magonjwa ya ini na wengine wanafrustrations za maisha kutokana na ulevi kupindukia. Labda wanaosoma Urusi miaka hii ndo wana muelekeo mzuri kitabia, lakini wale wa zamani tulipoteza kodi
     
Loading...