Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ogopa Mgomo Baridi: Muhimbili hakufai

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sigma, Jul 24, 2012.

  1. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii ndio hali ilivyo katika wodi za Muhimbili, pamoja na serkali kudai huduma kurejea kama kawaida.
    Waandishi wa habari wanaweza kwenda kuwahoji wagonjwa wodi za SewaHaji ground floor.
    [​IMG]
    Hapa ni mlango wa kutokea nje ya wodi
    [​IMG]
    Juu: Hii ni korido inayounganisha wodi mbili
    [​IMG]
    Baadhi ya wagonjwa walolala chini wakiwa hawana hata magodoro ya kulali
    a.
    [​IMG]
    Baadhi ya wauguzi wakiendelea kutoa huduma katika mazingira magumu
    [​IMG]
    Hapo ni mwaisela
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wao wanawapeleka ndugu zao private na India,
    Liwalo na Liwe na wewe Dhaifu, Damu ya watanzania itawafuata popote mtapokuwa, unasababisha mateso kwa walipa kodi.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hii serikali bwana
    jamaa wanaomba kura kwa upole sana wakipata madaraka liwalo na liwe!
    Kweli waziri mkuu unasema liwalo na liwe yaani uwezo wako wa kufikili umeishia hapo kweli!
    Eeeeti mtoto wa mkulima!??
    Dini gani mnasari ninyi akina pinda mbona ukristo haukubaliani na hayo mambo.
    Atakuwa analaana la jina kapinda kweli!
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ujinga wetu ndo umetufikisha hapa!
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Pinda uchungu huuu utakutafuna siku moja
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yees...hapa LIWALO NA LIWE!
    POLENI SANA NDUGU ZANGU WAGONJWA!
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hali kama hii wodi kujaa serikali inaitafsiri kuwa huduma zimerejea.
    Wao watu kummiminika kwa wingi hospitali na wodi kujaa ndo indicator ya huduma nzuri.
    Serikali ya Kikwete na Pinda wanajua QUANTITY tu, QUALITY kwao msamiati.
     
  9. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nimepata Taarifa kuwa hata Bugando uko wa kichinichini,ili upate huduma lazima uongee na mlinzi akutafutie Dr.te umpe kitu kidogo, vinginevyo utapoteza mgonjwa wako.
     
  10. b

    bogota the king Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni sisi watanzania kuwa hatuna vision! MaDR wameanza harakati za kukomboa hali ya utoaji wa huduma za afya nchini!ebu angalia wagonjwa wamelala chini na wengine hata vigodoro hawana! Hata mahabusu hakuko hv! Wanalipeleka wp taifa hili?
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wanasubiri operesheni au?
    wanasubiri kuruhusiwa?
    au hawajui mstakabali wao?
    Kamwe bora Moto, hii baridi itatuua watanzania.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Aisee! Inauma sana aisee!
     
  13. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mtendaji mkuu wa serikali, Pinda alithibitishia umma wa watanzania kuwa serikali haijali chochote kinachohusu wananchi wake, labda kwa kuwa 2015 bado mbali
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii yote serikali iliipindisha ikaonekana kuwa madokta wanataka mijihela tu!
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nadhni ni nchini kote,
    morali iko wapi?
    Unaweza kulazimishwa kuja kazini, lakini huwezi lazimishwa kutibu mgonjwa
     
  16. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi neno MUHIMBILI linatokana na nini?? Kama halieleweki...tusistaajabu haya.
     
  17. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Miaka 51 ya uhuru bado Ujinga haujatutoka?
    Wengi wetu tumezaliwa juzi hapa,
    hata hivyo mawazo yetu yako nyuma ukaavyo mkia.

    Tunawaza kuukata kwa vijirushwa mbuzi wakati wa uchaguzi,
    ndoto zetu ni kuwa na fedha mifukoni,
    ziwe za wizi au kukanyagwa yote sawa tu.

    Vijana ndiyo chachu ya maendeleo,
    lakini kwa mtaji huu tuna zidi kuchina.
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa nini?
     
  19. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nu upepo tu utapita-by Dhaifu
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yaani hata kununua vitanda vya wagonjwa wameshindwa?...kwanini tunawalipa posho na mishahara wabunge ambao hata bunge lenyewe huwaoni? pesa za misafara ya rais na kamati za bunge hizo zipo..pesa za kuunda tume za uchunguzi ambazo hazinaga majibu hata siku moja zipo...kuna wizara moja imetengewa zaidi ya billion 3 kwenye entertainment package, kwanini u entertain watu wakati hospital zetu wagonjwa hata magodoro hawana wanalala sakafuni....ONLY IN TANZANIA
     
Loading...