Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ogopa kumchagulia mtu mke,yatakukuta haya!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Simba Mkali, Feb 21, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kuna jamaa mmoja alitaka kuoa, hivyo akamuomba rafiki yake amtafutie mchumba. Rafiki akamtafuta msichana ambaye ametulia iel mbaya, asiyependa makuu na wala hakuna mtu aliyekuwa akijua sifa zake mbaya. taratibu za ndoa zikafuata na ndoa ya kifahari ikafungwa huku rafiki akiwa mshenga.

    Sasa ndani ya ndoa kukawa na timbwili zito sana, maelewano yakawa hayapo kati ya mke na mume, watu wengi sana wakashangaa kwa kuwa ndoa yenyewe bado changa na mwanamke na mwanaume wote wanaonekana kuwa ni wapole wasiokuwa na makuu.

    Kikaitishwa kikao cha upande wazazi wa kike, bahati mbaya mshenga hakuhusishwa, ila walichukuwa watu wazima wenye busara na kuwaweka chini bwana na bibi harusi. Walipoulizwa tatizo, bi harusi alisema kuwa mumewe hamridhishi kimapenzi... mwanaume naye akasema anatoa dozi mara mbili kwa wiki.... wazee wenye busara zao wakasema kuwa hiyo inatosha sana....

    Lakini katika maongezi yale ikaonekana kuwa mwanaume alikuwa na kitu cha ziada ambacho alikuwa akishindwa kukiweka hadharani, ndipo wazee wale wenye busara wakamchagua mtu mmoja kwenda kumwambia mshenga ili ambane jaama ambaye ni rafiki yake amwulize kama kulikuwa na jambo la ziada ambalo alishindwa kulisema kwenye kile kikao.

    Mshenga alipoambiwa jambo hilo akamvaa rafiki yake na kumuuliza kulikoni? Jamaa akafunguka kuwa mke wake anataka kugongwa nyuma.... amekuwa akimlazisha amfanye hivyo karibu kila siku, amejaribu mara moja na amegundua kuwa mkewe ni mzoefu kwa mchezo huo....!

    Kama vile haitoshi jamaa akasema kuwa mkewe anasema bila ya kufanyiwa hivyo na kupitishwa ulimi chumvini hasikii raha hata kidogo.

    Mshenga akashtuka sana, hakuamini kama binti yule angekuwa na mchezo ule kwani hakuwa na makuu katika malezi yake yote, akatoka na kupeleka ujumbe kama alivyaambiwa na rafiki yake.... alipofika kwa mzee aliyemwambia naye hakuamini kile kilichokuwa kikizungumzwa na mshenga.

    Wakawaitwa wazee wengine wakaambiwa, wakapigwa na butwaaa, hawakuamini, wakamfuata mzazi wa kike wa bi harusi naye hakuamini kwa kujua kuwa mwanaye amemlea kwa maadili na heshima kubwa hawezi kufanya mambo kama yale..... wakaona ngoja wamwite mtoto wa kike yaani bi harusi wamuuulize kama anayosema mumewe ni ya kweli.... hapo akapewa nafasi mama tu kuongea na binti yake.... Mtoto akakiri kuwa ni kweli kwani ni mchezo aliouanza muda mrefu na bila ya kufanyiwa hivyo asikii raha..... Mama mzazi alizimia na kukimbizwa haspitali, alipopona baada ya muda kidogo aliwaita wazee wenzake na kuwaambia kuwa yale aliyoyasema bwana harusi mwanaye amekiri kuwa ni kweli.

    Taarifa zilizopo ni kwamba ndoa inaelekea kufa kwa bi harusi kurudishwa nyumbani kwao kati ya siku hizi mbili. Ni kisa cha kweli hakuna hata chumvi iliyooongezwa.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri binti kawa mkweli...
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    duuh! bint kaona kama noma naiwe noma.
     
  4. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mmmh nimekuwa bubu
     
  5. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ningempata mimi huyo demu,dah!Mx
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Innalillah wainnaillah rajiuni( mswiba ).
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MSAWALAMU WANAWAKE MCHEZO HUO MMEANZISHA WANAUME WENYEWE :biggrin:
     
  8. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kuna mamboo mengineee unamalizaaa ki akiliii,saa we kuwambiaa wazazii yanini....kulambaa chumviii mbonaaa poaa 2,na kama anataga umkwangue vochaaa unamkwanguaaa kimya kimyaaa yote mapenziiii,afu demu bab kubwa kakuchana live mwingine angekuwaa ana tigoliziwaaa njee ya ndoa na wahuniii 2
     
  9. m

    msnajo JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Too much! Dah.., ukiyastajabu ya Musa.....................................
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Katika ulimwengu wa sayansi na tehama.....bado kuna binadamu wa kiume wanachaguliwa wake....
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mamaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  12. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanamke samtime ni zaidi ya mnyama
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bwana harusi aache ushamba, kama vipi ale mtoto huyo kiboga!
     
  14. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Babuu blessed hayo sasa matusi. Huwezi kutukana wanawake wote akiwamo mama yako kwa sababu ya mtu mmoja. Hapa tatizo ni mwanamke mwenyewe. Kama ameamua kuwa hivyo basi asiolewe na wasiofanya hayo. Waliomuanzisha waendelee naye.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    mmmmmmhhhhhhhh
     
  16. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah,addicted kawa teja wa hayo mambo...Mume ajifunze tu,ndo ivo tena.
     
  17. M

    Muggssy Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!!!!!!!!!!!!!!!hikweli balaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii hadithi inatufundisha kwamba, tukitaka kuoa, tujaribu kila kitu. Siku moja jaribu kuangalia kama marinda yapo au wenzako washachana siku nyingi. Ova!!
     
  19. RR

    RR JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kwamba kuna watu hata kugugo hawawezi....hadi waombe watu wawasaidie kugugo....then wawaletee! (bila kuwonja?)
    Asiyeweza kugugo na asiwowe!
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    wamejitakia..........

    aliyeomba kutafutiwa mchumba.....
    aliyekubali kutafuta mchumba.........
    aliyekubali kuchumbiwa................

    wote hao sio wazima, walifikiri kula pilau na kucheza kwaito, badala ya kuchunguzana
     
Loading...