Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ogopa huu mtandao wa marafiki.com......umejaa matapeli wa kike wa kitanzania

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by C programming, Feb 11, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Kwa wale ndugu zangu mnaopenda kutembelea mitandao tofauti kuna huu mtandao unaitwa marafiki.com ambao host wake yupo senegal ila asilimia 100 unatumiwa na watanzania ambapo katika mtandaoo huu unahuusisha vijana kuchart na kuwa na marafiki


    sasa kuna videmu katika mtandao vina tabia ya kutongoza wa wanaume halafu vinatoa namba zao za simu zao
    ukipiga unaongea nao.....na vingi vina jifanya vina pesa sana.........na mwisho wa siku vinakupa account namba
    zao na namba za siri halafu vinakwambia ukiwa na shida fungua account yangu na chukua pesa zozote utakazo kama ukiwa huna pesa.............

    Ogopa sana kuingia kwenye account zao......
     
  2. rweyy

    rweyy Senior Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    naomba umalizie ukiingia kwenye account zao inakuaje ili tupate picha kamili
     
  3. +255

    +255 JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,729
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Habari ipo 0.5
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Unaibiwa pesa.....kwenye account yako hawa mademu wana software hatari za kuchakachua account
     
  5. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sasa wanaijuaje akaunti yangu au wanaomba jina langu na namba ya akaunti?Mbona sielewi fresh?Hebu nielewesheni wadau!!!
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ukikuwaga utajuwaga hayaga mamboga ya kikubwaga
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    kupenda vya bure ndiko kunakoponza wengi!
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... kuibiwa hapo ni lazima uwe ZIRO au una KICHAA CHA NGONO. kikawaida kabisa huwezi kuingia mtegoni.
    Infact hata mbwa wangu hanasi, acha yule paka dume mweupe ambaye ni mapepe balaa..
     
  9. C

    C programming JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    ww siku moja jaribu kuingia huo mtandao utashangaaa unatumiwa requet nyingi na mademu wengi wameweka picture nzuliii na wanakuomba namba ya simu utapigiwa simu.....halafu unashangaa unapigiwa simu mtu anakupenda
     
  10. rweyy

    rweyy Senior Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ngoja nijaribu kusikia kwa kenge nitawapa account yangu ambayo haina kitu nione
     
  11. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,976
    Likes Received: 873
    Trophy Points: 280
    kuna nini.........!!?
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Baelezee baelewe!
    Sasa wewe kijana mzima, unapewa account namba na password (kwanza kwa uongo huu, sijui unachukuaje hela bila kuwa na card......)
    Halafu ukiwa na shida ukachote? Kuna siku mtachotwa kwa kupenda bwerere!
    Yalee ya kumuambia mkeo afanye maarifa kila siku, atafanya maarifa usaidiwe na mbegu, ebooo!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kASHAPIGWA MTU HAPO
     
  14. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona haini click kabisa hii story... Yaani napewa a/c ya demu then naibiwa mimu pesa kwenye account yangu!!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Mimi mwenyewe sijaelewa kabisa!
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    We naye unaonekana mshamba sana kule ndio kuna matapeli lakini kusema kuwa wanakupa account na namba za siri huo ni uongo maana hata kama uwe na namba ya siri bado lazima utahitaji ATM Card.
     
  17. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,759
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    hawa ndio akina lazima nibandike uzi kila siku! ovyooo!
     
  18. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Labda km uliwaachia ATM card yako wakakuibia. But kuniambia wakikupa account na password yao then wanaiba kwenye account yako. Hiyo technology imewahi kweli, ungesubiri subiri kidogo.
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    acha uongo wewe, kwanza marafiki inamilikiwa na mtz, pia hao wa senegal wameuvamia siku hizi tu, zamani tulikuwaga wabongo tu mule.
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanaume wa siku hizi jamani...wanapenda vya bure!!!
     
Loading...