Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi za Wabunge na priorities zetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Jul 15, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani what are our priorities? ofisi ya Mbunge mmoja inathamani ya 170 mio. na hapo hatujatoa gharama za huduma zitakaziambatana na kuiendesha kama ya secretary na mlinzi! Kipindi hichi hicho hatuna mashule wala mahospitali na hata wale walioweza kushinda adha hizo na kufika chuo kikuu hawana ada! Umeme mgao! Hivi tunapochukua 170 mio. x 323 MPs = 54,910,000,000! Hizi ni kufuru wajameni! Hizo ofisi kwanza hazitakaliwa! Hivi hawawezi kupew chumba kimoja kila ofisi za halmashauri kufanyia kazi zao?
     
Loading...