Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi za TCU zavunjwa, computers na nyaraka nyeti zaibwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by anophelesi, Jun 25, 2012.

  1. a

    anophelesi JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 511
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ofisi za TCU zimevamiwa usiku wa kuamkia leo na watu wanaodhaniwa kuwa ni majambazi. Walinzi wake wamelewa kwa kinachaodhaniwa ni madawa ya kulevya waliyonyweshwa na hadi majira ya mchana huu hawajaamka. Eneo la ofisi liko chini ya ulinzi mkali wa polisi wakati uchunguzi wa tukio hilo ukiendelea.

    Source: ITV.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa udahili utaendelea????bora enzi za manual application,,,,,
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    maweeeee!,
    tutegemee vyeti feki vya kumwaga mitaani sasa
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    umenikumbusha na hili nalo litakuwepo,,,,pamoja na hayo kabla ya CHUNGUZ LAZIMA ATATOEKA MTU ATATOA TAMKO
     
  5. maege

    maege JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    duuuu nilianza kusherekea nikajua ni ofisi za HESLB....
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lakini ofisi nyeti kweli kama TCU kweli haina walinzi wenye silaha za moto kama polisi wanavyolinda benki?, serikali haijui ile ni ofisi nyeti yenye hazina ya elimu ya wananchi wake?
    dah, inauma.
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    teh teeeh, mkuu umenifurahisha sana!, halafu waki-resume on work unawaambia deni lao ULISHAMALIZA kulipa!
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Hao walinzi ni Geshi la Polisi au Kampuni binafsi..
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii
     
  10. M

    Mta pter Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona nxt time wavunje za HESLB,coz hazitusaidii chochote,zaidi ya kutuibia ela zetu za appeal,na application
     
  11. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Jamani ,hivi si kuna tukio kama hili lilitokea miaka miwili au mmoja uliopita na kukaibiwa benzi ya mkurugenzi, laptops na cmuputers, na walinzi tena wakampuni binafsi wakaleweshwa madawa ya kulevya? Hawakujifunza chochote?
     
  12. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Hizo ofisi za TCU zimevunjwa na Chadema. Wao ndiyo waliogiza wale vijana kuvamia ofisi hizo na kuiba nyaraka kwa lengo la kutaka kuonyesha kuwa serikali ya Chama Cha Mapinduzi na Rais wake Jakaya Kikwete, ni dhaifu.

    Wananchi tutoke barabarani kukilaani chama hiki kwa hatua yake ya kufadhiri wezi: Vyuo vyote nchini vimeshikwa na Chadema – Nape Nnauye.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sasa majambazi yanaiba na nyaraka? Bongo zaidi ya uijuavyo!
     
  14. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Acheni Masihara, Ina maana wameiba hadi Database????
     
  15. GP

    GP JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuna ofisi nyeti za serikali kama hawa TCU hata HESLB hata NECTA, na kwa UDHAIFU wa watendaji wetu hata backup za data utakuta hawana.
    mi kwa ushauri wangu hao TCU muhusika awajibishwe.
     
  16. m

    mamajack JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahahahahahah,chadema chadema,karibia utatawla.
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kwani hawana replication server nje na hapo walipo inayofanya backup ya kila kitu???
     
  18. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Usiwe na hofu mkuu, ingawa sijajua unamanisha muhusika gani, ila naamini wamekusikia. Kesho tu watamhamishia idara nyingine, ili iwe fundisho kwa wengine wenye tabia kama yake!
     
  19. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Mmh inteligensia yako ya hatari sn
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa wanaomsakama Jk watasema ni yeye katuma majambazi TCU
     
Loading...