Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi za DHL dar es salaam

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by raia tz, Jan 11, 2012.

  1. raia tz

    raia tz Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba mnijuze zilipo ofisi za DHL kwa hapa mjini
     
  2. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 391
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Peugeot (sijui nimepatia spelling?) house ground floor.
     
  3. k

    katoto Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Nyerere Road, baada ya taa za changombe, upande wa kulia ukielekea Tazara (Airport)
     
  4. R

    RedArmy Member

    #4
    Jan 17, 2013
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu hao DHL Tanzania wanaiba mizigo halafu wanasingizia kuwa wamekutafuta na hupatikani,kwa hiyo wanakwambia huo mzigo umepelekwa sijui CUSTOMS, wakati mzigo wako una anwani zote,ikiwepo barua pepe na namba za simu.yashanitokea.bora utumie EMS.tangia nitumie EMS hakuna hata parcel yangu moja iliyopotea.wanaiba hasa parcel zinazotoka england.be careful.
     
  5. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2013
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35


    Nakubaliana na wewe mkuu, hao jamaa ni wezi hata mimi waliniliza iphone yangu.
     
  6. P

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2013
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Wakuu naitaji kutuma simu hivi kutoka UK je inakuwaje hasa upande wa usafirishaji kuna watu wowote ambao wanasafirisha mizigo???Maana na DHL wanaiba kama mlivyosema kuna njia yoyote ya haraka??
     
  7. s

    suleiman kassim New Member

    #7
    Nov 21, 2016
    Joined: Oct 5, 2016
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    EMS unajiunga nao vipi?
     
Loading...